ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamagou] Haha no Tsutome เด็กเวร 1/2 แปลไทย by FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มกราคม 11, 2020, 11:51:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kob_wj

biggiggog

หน้าตาก็เหี้ยพอแรงแล้วนะ
การกระทำนี่เหี้ยยิ่งกว่าอีก
ขอบคุณครับ

pooman

เวรของแท้เลย ขอบคุณนักแปลฝีมือใหม่ครับ พัฒนาไปเรื่อยๆ ติดตามครับ

อรรถพร โทอิ้ง

ชอบตรงเยอรมันนี่ละ
รอติดตามครับผม

trong5171

ลายเส้นคลาสสิคมากเลยครับ
เหมือนจะเป็นแม่เลี้ยงเลยแฮะ
ส่วนลูกที่เป็นเด็กเวรนี่เหมือนกับตัวร้าย(หรือตัวเอกวะ)ในแนว NTR เลยครับ อ้วนๆชั่วๆแบบนี้เลย

nukeiei

neokiseki

noohun

เด็กเวรจริงๆนั่นแหละ เป็นนีทเก็บตัวยังไม่พอ ยังจะลามปามถึงขั้นข่มขืนแม่แท้ๆอีก
มีแววว่าเรื่องนี้จะจบไม่สวย

nekki

สรุปจบกันแบบนี้เลยหรือเหมือนโดนตัดจบอย่างไงก็ไม่รู้

yakusa98

เด็กเวรของแท้ วัน ๆ ไม่ทำอะไร แถมยังทำแบบนี้กับแม่อีก 

tadds

เป็นเด็กเวรจริงๆด้วย พ่อก็บ้านนะปล่อยเมียให้อยู่กับลูกแบบนี้

pom24986

ผมว่าการตัดต่อ ok อยู่นะคับ เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม ภาพก็สวยดีคับ

yopern

มันไปเก็บกดมาจากไหนว่ะเอาตั้งแต่เช้ายันเย็นได้ หัวค่ำยันสว่าง ไม่เป็นไรเดี๋ยวมันก็ตายแน่

Boran Mark

ไอ้เด็กเวรจัญไร ข่มขืนแม่ได้ลงคอ ทีแรกนึกว่าเป็นแม่เลี้ยง คิดว่าตอนท้ายคงชอบเพราะอาจจะเหงาและตัวพ่อไม่ค่ยอยู่บ้าน

Minibar

ภาพแม่อย่างสวย แต่เด็กนี่สุดจริงๆ สงสารแม่เลย