ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Takasugi Kou - Ingi No Hate สาวใหญ่ไฟแรงสูง ตอนที่ 1 FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มีนาคม 05, 2020, 03:14:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FOXFANG

เนื่องจากคีบอร์ดเสียละอันสำรองดันไม่มีภาษาไทย ผมเลยหายไปหลายวันเลยครับ

เรื่องนี้ ออกมานานแล้วผมลองหาดูแต่ไม่มีคนแปลเลย เว็บฝรั่งบอกว่าเป็นเรื่องแรกของอาจารย์ท่านนี้เลย
มีหลายตอนมาก บอกไว้ก่อนว่าอาจจะลงได้ไม่บ่อยนัก 
เครดิต hentai2read

สำหรับคนที่ไม่อยากรอ/อยากดูแบบเคลื่อนไหว >>>> URE-016 ผมยังไม่ได้ดูไม่รู้เหมือนกับโดรึปล่าว

Nabisca Sathu

ผมอ่านไม่ได้อะครับ รูปโหลดไม่ขึ้นสักรูปเลย T T

HypN♥s

ภาพไม่ขึ้นครับ

ผมเช็คดูแล้ว เรื่องนี้ยังไม่มีคนแปล แต่มี 2 เล่มนะครับ

[Takasugi Kou] Ingi no Hate 1
https://e-hentai.org/g/871127/adda4b5b59/

[Takasugi Kou] Ingi no Hate 2
https://e-hentai.org/g/882218/c40b26cec7/

MooOon

ขอบคุณที่แปลเเนวสาวใหญ่ให้ได้อ่านครับ เหมือนผมเคยเหงเรื่องนี้

มีคนแปลเเบบเสียเงินเเล้วละมั้ง เวป fsasy อะไรนี่เเหละ เเต่ยังไม่เคยได้ลอง

อ่านเเบบแปลไทย ได้ท่านมาแปลให้อ่าน ดีใจมาก เอาจริงๆจากที่ได้อ่าน

ผมวาผมเข้าใจนะ เเบบเปิดอกเลย ผู้ชายที่มีชู้ หรือได้เอาเมียชายบ้าน

มันตื้นเต้นมากกว่าได้กับเเฟนหรือเมียตัวเองจริงๆ เเต่แปลก ทีคนอื่นจะมาเอา

เเฟนตัวเองหรือเมียตัวเองดันไม่ชอบ 555+ เรื่องนี้ นางเอกเเลดูเหมือนว่าได้ออกจาก

โลกเดิมๆที่ทำเเต่กับเเฟนละมั้ง พอได้ลองเอาคนอื่นเลยติดใจ  น่าจะมี18-20 ตอนละมั้ง

จะติดตามเรื่อยๆครับ

Soulsteal Attapon

ลายเส้นแบบนี้ จารย์แกชอบวาดแนวสาวใหญ่ตลอด เดี๋ญวตอนหลังๆน่าจะมีเล่นอะไรแปลกๆ แน่นอน

ขอบคุณครับ

Thuresaz

อยากเริ่มด้วยการขอบคุณก่อนนะ ครับ
ขอบคุณจริงๆที่แปลไทยให้

ไม่รู้ว่าคนอื่นเป็นรึป่าวนะ
เวหาที่ไปอ่านแบบแปลอังกฤษ
หรืออะไรที่อ่านออก

ถึงจะรู้สึกดีนะแต่มันไม่สู้ภาษาของเรา
จริงๆได้เลยนะครับ

โดยปกติแล้วชอบอ่านแนวๆนี้อยุ่แล้ว
ครับ
จะติดตามนะครับ

CoolNook Thangsakul

ลายเส้นแบบนี้ ส่วนใหญ่ นางเอกรุ่นแม่ แทบทุกคนเลย

gfthebc

หวัง​ว่า​จะ​ไม่​โดน​หลอก​ หรือ​ว่า​โดน​รุม​นะครับ​ อยาก​ให้​แม้จะ​ไป​ใน​ทาง​ที่​ผิด​แต่​ก็​ไม่​อยาก​ให้​ปวด​ตับ​เลย​ครับ​

nowhereman

ขอบคุณครับ ลายเส้นสวย แต่งานนี้จะจบแบบปวดตับไหมเนี่ย แม่บ้านห่างสามีมานาน เจอเด็กหนุ่มจัดหนักแบบนี้

deedew

รอหนังแนวสาสใหญ่ นมใหญ่ๆ มานานแล้วครับ เนื้อเรท่องกระชับ ดร่าม่าดีครับ หวังว่าจะจบแบบดราม่านะครับ

everythink

ว้าวชอบเลย สาวใหญ่เป็นอะไรที่แซ๊บมากๆจริงๆ รอดูจนจบภาค

ชาญวุฒิ เนระภูสี

หวังว่าไอ้หนุ่มคงจะไม่หลอกไปโดนรุมโทรมนะไม่งั้นเสียของหมด

bigboy001

::Thinking::  สาวใหญ่มักจะไม่น่าสนใจเพราะผัวไม่ยอมทำการบ้านบ่อย ๆ จริงๆ ผมว่าน่าสงสารนะ ในชีวิตจริงๆเห็นหลายคนละ แล้วก็ต้องไปซื้อบริการหนุ่มๆ ให้เยสจนหอยบวมกลับบ้าน จริงๆ พวกเธอมีความต้องการไม่ต่างจากผช.เราๆ หรอกครับเพียงแต่แสดงออกไม่ได้เพราะไม่งามก็แค่นั้นเอง บางคนก็ไม่รู้จะทำไงสุดท้ายก็ไปมีอะไรกับเด็กในที่ทำงาน ทีนี้เด็กมันก็แบล็กเมล์ งานเข้า โดนเรียกพวกมาลงแขกหอยแหกแล้วแหกอีก แล้วก็จบลงด้วยการท้องทำแท้ง ลาออกไปตามระเบียบ ::Thinking::

biggiggog

ทั้งถูกใจ แถมยังติดใจแบบนี้
งานนี้ยาวกันไป
ขอบคุณครับ

yopern

แบบนี้ก็ร้อยท้งร้อย ลืมผัวลืมลูก เพราะหลงกับลีลาของคนหนุ่มๆ