ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดซิงสาวหยิ่งผยอง

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 26, 2012, 09:33:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

ตอนนั้นผมเรียนอยู่ ปวช.ปี 1 ผมจีบผู้หญิงอยู่คนหนึ่งเธอเรียนอยู่โรงเรียนเดียวกันปีเดียวกันแต่คนละห้องเธอน่ารักมากใครก็อยากเป็นแฟนเธอกันทั้งนั้นโดยเฉพาะผม แต่เธอเป็นคนหยิ่งมากผมเข้าไปพูดด้วยเธอก็ไม่ยอมพูดด้วย
จนวันหนึ่งอาจารย์ได้จัดนำเที่ยวเฉพาะปี 1 ขึ้น พวกผมไปถึงก็ใกล้ค่ำแล้วทางหมู่บ้านจัดให้พักที่ศาลาวัด แยกกันนอนเป็นกลุ่มระหว่างหญิงกับชาย เธอเดินออกไปจากวัดผมเดินตามไปแล้วจับมือเธอ เธอตกใจสะบัดมือออกจากผมพูดว่า นายอย่ามาทำแบบนี้นะเราไม่ชอบเห็นไหมคนเยอะไปหมด ผมพูดว่าก็อยากไม่พูดกับผมนี่นาผมมาดีนะครับคุณเองก็รู้ เธอพูดก็ฉันไม่อยากดีกับเธอนี่ ผมพูดสวนทันทีเราโกรธกันตั้งแต่เมื่อไหร่ผมไม่เห็นรู้เรื่องเลยผมพูดจบเธอก็เดินออกไปอีกผมเดินตามไปอีกไกลมากจนผมต้องบอกว่า คุณหยุดก่อนมันไกลมากแล้วและจะค่ำด้วยแล้ว คุณจะไปไหนผมว่าเรากลับวัดกันดีกว่านะ เธอไม่หยุดเดินยิ่งพูดเธอก็ยิ่งเดิน จนมาหยุดที่ปลายสวนของใครก็ไม่รู้เวลานั้นมืดแล้ว
ผมมองเธออยู่ไกลๆ พร้อมพูดขึ้นว่า ทำไมไม่เดินไปอีกละเรากลับกันเถอะ เธอพูดว่าเธอไม่กล้าเดินกลับเธอกลัว อยู่ๆเธอก็เดินมาจับแขนผมแล้วพูดเรารีบกลับกันเถอะนะเธอกลัวจะแย่อยู่แล้ว ผมพาเธอกลับมาทางที่เดินมาตอนแรกพอเดินจะเลยสวนอยู่ๆก็มีคนเดินออกมาจากสวนผมตกใจแต่ไม่พูดอะไรส่วนเธอนั้นร้องกรี๊ดออกมาเสียงดังลั่นในบริเวณนั้นจากนั้นก็มีเสียงพูดออกมา หยุดร้องได้แล้วลุงไม่ใช่ผีหรอกลุงเพิ่งมาทำสวนเสร็จแต่เก็บของเลยออกมาช้าหน่อยมันเลยมืดก่อนไม่ต้องกลัว
เธอหยุดร้องขณะที่เธอกอดผมแน่นผมเองโอบกอดเธอแน่นในอ้อมแขนผมรู้สึกอบอุ่นมากเลยที่ได้กอดเธอ แล้วลุงคนนั้นก็เดินไปเธอยังไม่ยอมออกจากอ้อมแขนผม ผมได้ทีเลยถือโอกาสจูบไปที่ซอกคอเธอ เธอยังไม่รู้สึกคงยังตกใจอยู่ผมเห็นเธอไม่ตอบโต้หรือขัดขืนอะไรผมดึงตัวเธอออกจากอ้อมกอดแล้วจูบไปที่ปากของเธอ เธอตบหน้าผมทันทีพูดขึ้นว่าคุณอย่าทำแบบนี้นะฉันไม่ชอบคนที่ฉวยโอกาสแบบนี้
ผมไม่ฟังเสียงก้มหน้าจูบลงที่ปากเธออีก เธอพยายามดิ้นให้หลุดจากการกอดของผมแต่ไม่เป็นผลเลย ผมระดมจูบเป็นการใหญ่ในที่สุดเธอก็อ่อนแรงจนได้ยอมให้ผมทำตามใจอย่างง่ายดาย ผมเองก็เริ่มเกิดอารมณ์ขึ้นมาแล้วไม่น้อยเลย ความรู้สึกตอนนั้นมันซ่านไปหมดแแล้วผมเอามือสอดลูบเข้าไปในกางเกงในพอโดนเข้านั้นเธอสะดุ้งสุดตัวร้องครางผมไม่อยากเอามือออกจากตรงนั้นเลย ผมขยี้มือคลึงที่ร่องสวาทจนนิ้วมันกดเข้าไปที่ร่องโดยบังเอิญเธอสะดุ้งด้วยความเสียว อูย ซี๊ด โอย พอผมขยับมือยิ่งขยับมันก็ยิ่งทำให้เธอเสียวซ่านปากร้อง ซี๊ดซ๊าด เธอครางหนักเลยครับร่องสวาทเธอตอดรัดมือผมแน่นมีน้ำลื่นๆติดที่มือด้วย จากนั้นผมเห็นว่าเธอมีความต้องการมากขึ้นทุกขณะผมไม่รอช้ารีบจับเธอถอดเสื้อผ้าออกจนหมดแล้วผมก็เช่นกัน เอาเสื้อที่ถอดไปปูเป็นที่นอน ข้างทางคงไม่มีใครผ่านไปมาหรอก สองเม็ดในห้อยโตงเตงเย้าตาเย้าปากเธอมากเลยในความมืด ผมบอกอยากลองหรือเปล่ารสชาติมันเป็นยังไง เธอไม่พูดอะไรนอกจากการมองที่มังกรหัวบานของผมด้วยความอยากหรืออะไรสักอย่างหนึ่งเธอก็ดึงเอามันกระตุกมือถี่แล้วก้มหน้าไปที่เม็ดสองใบดูดมันเข้ามามันให้ความรู้สึกที่ผมไม่เคยเลย มันเสียวซ่านไปทั้งตัวจนผมต้องดึงมันออกมาจากปากเธอแล้วให้เธอนอนหงายกับพื้น จัดแจงถ่างขาเธอออกแล้วเอามือฉีกสองกลีบแล้วจ้องมองดูไม่มีเสียงจากเธอเลย
ผมคุกเข่าลงยื่นหน้าเข้ามาสูดกลิ่นร่องสวาทเธอหลายครั้ง เธอผวาเกร็งร้องครวญครางออกมาอย่างไม่อายเพราะความเสียวที่ออกมาจากเนินเนื้อเธอมันซ่านไปทั้งตัวอย่างรวดเร็วปลายลิ้นโลมไล้ไปทั่วทั้งร่องกลีบ อาการเธอบ่งบอกว่าซ่านร่านเธอดิ้นรนต่อสู้กับความเสียวที่เข้ามาอย่างเร็วและรุนแรงตลอดเวลา โอย อูย ซี๊ด โอย เสียงร้องของเธอมันขาดหายไปเหมือนกับคนที่จะจมน้ำอย่างนั้น ความเสียวซ่านจากปลายลิ้นที่เข้ามาในร่องแล้วแกว่งเสยดันในร่องสวาทเธอผมรัวถี่ยิบ เธอดิ้นเด้งเอวร้องลั่นออกมาดังทั่วบริเวณนั้นแล้วกรีดร้องออกมาด้วยความเสียวที่ระเบิดออกจากเธอ จากนั้นผมเอามังกรมาจ่อที่ปากร่องสวาทแล้วดันเข้าไปต่อเนื่องช้าๆ เธอบอกว่าเจ็บมากเลยยิ่งตอนหัวมันผลุบเข้าไปเธอดิ้นด้วยความเจ็บปวด โอย โอย เจ็บ เจ็บเหลือเกิน ฉันไม่ไหวแล้ว โอย ซี๊ด อูย มันคับแน่นไปหมดแล้ว โอย เอาออก เอาออกก่อน ซี๊ด
ผมบอกทนนิดเดียวเดี๋ยวก็หายเจ็บแล้วจะได้เสียวอย่างเต็มที่ เธอร้องบอกว่ามันคงตึงแน่นของเธอไปแน่ๆเลย ผมดึงออกแล้วดันเข้าไปอย่างช้าๆมันน่าแปลกเธอกลับสูดปากจากที่บอกว่าเจ็บเงียบหายไปกลายมาเป็นซี๊ดซ๊าดและเสียวตามมา ด้วยความเสียวที่คับแน่นร่องสวาทเธอ เธอโยกเอวขึ้นรับการกระแทกของผมและรั้งเอวขึ้นรับอย่างเต็มที่ ซี๊ด อูย คุณครับ ของคุณฟิตแน่นดีเหลือเกิน อูย โอว ตอดของผมด้วย โอว อย่างนี้รักตายเลย ผมเร่งซอยจังหวะอัดกระแทกอย่างเร็วความเสียววิ่งแผ่ซ่านเข้ามาอย่างเต็มที่ ผมจับเธอนอนตะแครงแล้วยกขาขึ้นข้างหนึ่งเห็นเต็มโหนกดีเหลือเกินท่านี้ ผมเอื้อมมือไปบีบนมเธอทั้งสองข้างเสียงร้องของเธอมันเริ่มขาดหายแล้วเพราะความเสียวที่ขึ้นมาจุกอยู่ที่คอหอยเธออย่างรวดเร็ว โอย โอย ไม่ไหวแล้ว ฉันไม่ไหวแล้ว อูย ซี๊ด ทำไมมันเสียวอย่างนี้ก็ไม่รู้ โอย แรงๆ หน่อย โอย ผมอัดกระแทกอีกไม่กี่ทีเจ้านั่นของผมก็พ่นน้ำขาวขุ่นออกมาเต็มรูของเธอ เธอนอนหอบหายใจหมดแรงดวงตาหลับไม่ลืมออกมาเลยผมหอบหายใจเร็วแล้วก้มลงจูบปากกับเธอสักพักแล้วดึงเจ้านั่นออกมาจากรูสวาทของเธอ เธอสะดุ้งตัวเล็กน้อยเมื่อผมดึงเจ้านั่นออกมา เธอร้องไห้ออกมาทันที
ผมต้องปลอบเธอว่าอย่าร้องไปเลยผมจะรับผิดชอบคุณเอง ยังไงคุณก็ไม่ท้องอยู่แล้ว จากนั้นผมพาเธอกลับมาที่วัด พอกลับจากเที่ยวได้ 4-5 วัน เธอจะมาหาผมเกือบทุกวันตอนที่เราจะกลับบ้านและตอนเช้า แน่นอนเธอต้องติดผมแล้วแน่ๆ ไม่นั้นไม่มารอผมแน่ เพียงแค่ครั้งเดียวแล้วอีกหลายครั้งก็ตามมา มันช่างสะใจผมมากที่ได้เปิดซิงสาวหยิ่งผยองอย่างเธอได้สำเร็จ