ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiri Takashi] Koko ga Uwasa no Ichikukanรถไฟสายที่เค้าลือ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 04, 2018, 06:25:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ravit.weera

biggiggog

สงสัยอยู่เหมือนกันว่า การลวนลามแบบนี้มันคงมีจริงอยู่หรอก แต่มันจะทำได้แค่ไหน
ไอ้ลูบๆคลำๆคงพอได้ แต่ถึงขนาดได้เสียบ มันจะทำได้เหรอ
คนก็ออกจะเยอะ ขนาดสมยอมยังน่าจะยากเลย
ขอบคุณมากๆครับ

อรรถพร โทอิ้ง

ก่อนอ่าน __ จะหนีได้ไหมน้อ ของอย่างนี้รู้กันๆๆ

หลัง__ อะอ่าวกลายเป็นขายตัวซะละผิดคาดนึกว่าจะตับกว่านี้

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

เม้นท์ได้ดี มีก่อนอ่านหลังอ่าน ถึงเวลไม่ถึงแต่ก็อนุโลมครับ  ::JubuJubu::

exsoldier

แหมมม  จะรอดแบบนี้เลยหรอออ   ก็ยังโอเค๊ ไม่ดากๆ

เพิ่มเติม เอ๊า ไม่รอด 5555555   แต่ก็อย่างน้อยไม่โดนลากไป แบลคเมล 55555   

jw4321

Ekkasit Piyapisut

น่าลองรถไฟสายนี้ = =

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

poptt1238

ครั้งแรกๆ ก็เขินๆนั่นแหละไปๆมาๆ ลูกค้าประจำรถไฟสายนี้อน่นอนชัวร์ป้าบๆ

(จิ๋ว)

ตื่นเต้นดีแหะ ขออ่านต่อนะคะ

::Reader:: ::Reader::

อ้าว ๆ ไปไปมามา ไม่ใช่อย่างที่คิดแหะ ที่แท้ก็มีคนรู้งานนี่เอง
แต่มันเกือบจะ ข่มขืนแล้วนะท่าน ... นี่สินะด้านมืดที่พูดถึงกัน
เอาน่ะ ถ้ามันจบแฮปปี้ก็คงไม่ทำลายตับเท่าไหร่ สาวมาเรื่อย ๆ
ได้เลยเจ้าค่ะ เอ้ยยยม่ายช่ายย  แปลมาเรื่อย ๆ ได้เลยเจ้าค่ะ
ตับพร้อม ใจพร้อม ลุยยยยย

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ ::Thankyou::

ไม่เอารุนแรงทันที เดี๋ยวสาวๆหนีหมด ค่อยเล้าโลมกันไป เดี๋ยวก็หายเจ็บ   ::DookDig::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Mr.Shocker

เพื่อนนี่ท่าทางขาประจำนะเนี่ยแต่นางเอกโดนแล้วเหมือนจะแอบๆติดใจแฮะ 555

stepgu307

scorpionx

bigboy001

::Thinking:: สาว ๆ ดูจิ้น ๆ เพราะยังไม่เคยโดน พอมาโดนกลับเสร็จคามือ งานนี้ได้ลุ้นว่าจะโดนรุมเอาหน้าหลังบนรถไฟหรือไม่ ต้องติดตามต่อ ๆ ไปแน่นอนละครับ ::Confident::

Champ Thanaset Chaowalit

แหม่แหม่ รถส่ายนี้มันน่าโดนจิงๆ มันมีจริงมั้ยน้า

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

ipor

SickSleeplab

มีพลังเจไดด้วยหรอคับ555
ผมติดตามผลงานเกือบทุกเรื่องคับอิอิ
ส่วนเรื่องนี้ผมว่าเพื่อนมันวางแผนหรือจงใจให้โดนด้วยกันรึเปล่า...เพราะไม่ขัดขืนเลยแถมเปิดทางให้อีก น่าสงสัย
::Sweat::

ขอบคุณครับที่ติดตามผลงานเกือบทุกเรื่องแต่ถ้าอ่านด้วยเม้นท์ด้วยจะดีมากเลย