ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" ประดับดาว "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 14, 2023, 01:10:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

guang_k

ลุ้นว่าเมื่อไรจะได้เข้ากรุงเทพ มาเจอคุณโทน กว่าจะมาเจอเจ้ มาเจอคุณโทน คุณดาวผ่านเรื่องร้ายๆ มาเยอะเลย

คิดว่าเจ้คนแรกเป็นเจ้เจ้าของร้านซะอีก ได้เจอกันแล้วแต่ยังไม่ได้ทำงานด้วยกัน อีกนานไหมนะคุณดาวจะได้ทำงานกับเจ้กับพี่จิ๋ว

kikusan

sun_307

ดาวสู้ชีวิตมาแต่เด็ก มิน่าจึงดูว่ามีความคิดเป็นผู้ใหญ่มากๆ เส้นทางชีวิตคล้ายเทพโทนเลยนะ

Lucitor

สู้ชีวิตสุดๆไปเลยจ้า

gumpxxxx

รักดาวอยู่แล้ว พอยิ่งอ่านเปิดเรื่องมาก็ยิ่งรักมากขึ้น

102030

คุณดาวสู้ชีวิตจริงๆครับ คนที่จะกลายมาเป็นพี่ใหญ่ในก๊วนสามสาวได้ ต้องแบบนี้แหละครับ ผ่านอะไรที่ไม่ธรรมดาจริงๆ ข้าน้อยขอคารวะ

แมวหง่าว

ติดตามประดับดาว (ชื่อเพราะมากกกกกก)
เข้าสู่วงการยังไงนร้า

newsky

tonic74

pm2015

densanova

ดาวสู้ชีวิตมาก เจ็บมาเยอะ ดีมี่มาเจอพี่โทน

Ssarawut

รอเรื่องแม่เสือดาวมานานละครับ

FRA5M2

::Glad:: เรื่องแยกของแม่เสือดาวมาแล้ว เย้ๆ

Paul K

ประดับดาว เริ่มมากะดราม่าเลย อยากอ่านของเจ้าหญิงบ้างจัง

mcgide