ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทะเลหนาว แต่ห้องเราอุ่น EP1

เริ่มโดย Khawnkaow, ธันวาคม 17, 2021, 09:47:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khawnkaow

แกจะบ้า หรือใครเขาไปทะเลหน้าฝนกัน....เฉอะแฉะ เที่ยวไหนก็ไม่สนุกอะ ฝน พูดขึ้น เออน่า แกไปกับฉันเถอะช่วงนี้ฉันโดนหักอก พี่ เพส แม่งเท่ฉันวะ เฟ พูด  ก็แกนะ ปล่อยตัวกับเขามาไปป่าววะ แต่ไม่เป็นไรมากอดกัน ถึงแกจะไม่มีพี่เขา แต่ก็มีฉันนะ  ฝน กอดเฟ

เฟ อดีตดาวมหาวิทยาลัย ที่ผันตัวมาเป็นคีเอเตอร์ กับฝน สาวแว่นเด็กเรียน นักวาดรูปและเซียนกราฟฟิค เป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่ปี 1  ซึ่งมารับน้องพร้อมๆ กัน ด้วยคุณสมบัติที่แตกต่างกัน เฟ นั้น สัดส่วนเป็นที่ต้องตาต้องใจกับหนุ่ม ด้วยผิวขาว ผมยาวสูง 175 นี่มันนางแบบชัดๆ  ส่วนฝน สาวเซอร์ที่แต่งตัวปอนๆ กระโปรงตัวยาวคลุมตาตุ่มเสื้อตัวใหญ่ๆ สูง 170  ที่พี่ๆ มีแต่มองเป็นสายฮาของพี่ๆ ทุกคน  ทั้งสองมาสาย จากการการจราจรที่ติดขัดทำให้มารับน้องช้ากว่าปกติ

เอา นี่เราสองสาว ไม่มีนาฬิกาหรือไง กี่โมงกี่ยามแล้ว  ค่ะน้องไม่มีนาฬิกาค่ะ คือลืมใส่มาไม่ว่าพี่จะว่าอะไรไหม เฟ พูดแล้วยิ้มหวานพลางๆ  ว๊ากเกอร์โดนไม้นี้ก็เงิียบกริบ  รีบกลบเกลื่อน อ้าว ยายแว่น เธอล่ะว่าอย่างไร คือ มีนาฬิกาค่ะ แต่รถมันติด ว๊ากเกอร์ พ่นเสียงดังแบบนี้ต้องมาทำโทษ แล้วฝนก็โดน พี่ๆ ให้ซ่อมไปตามระเบียบ หลังจากฝน โดนซ่อมไป จนเหงื่อชุ่ม......ไปนั่งที่ทั้งสองคน  เออ แล้วคนนี้ไม่ต้องทำอะไรหรือค่ะ ฝน ถาม  ไม่ต้อง น้องเขาไม่มีนาฬิกาไง ไม่เห็นหรือ เดี๋ยวโดนซ่อมอีกนะ ฝน ยกมือไหว้และเดินไปเข้าแถว

นี่ๆ เธอ ขอบคุณนะ ที่ช่วยเราไว้ เฟ พูด  ไม่เป็นไร แต่เมื่อยชะมัดเลย ฝน พูดขึ้นอีกรอบ  เอาอย่างนี้ เดี๋ยวเราเลี้ยงขนมตัวเองนะ เรา เฟ  อ๋อเราฝน  ยินดีรู้จักนะ นี่คือจุดเริ่มต้นของสองสาว....ที่ผูกพันกันมานานแสนนาน จนได้มาทำงานที่เดียวกัน และพักที่เดียวกัน

เออนี่ แก ทะเลที่แกว่านี่จะไปที่ไหน ฝน พูดพร่ำ ระหว่างมือกำลังเขียน อินโฟกราฟฟิค อย่างเมามัน  เราว่าจะไปเกาะช้างนะ เอารถข้ามไปได้เราได้ไปไหนมาไหนสะดวก ไม่เหมือนเสม็ดที่ต้องฝากรถแล้วไปเช่ามอเตอร์ไซค์ ต่อ  เออ เราเห็นด้วยนะ  แล้วนี่จะไปกันสองคนหรือ  อีม เราว่าสองคนก็ดีนะ ได้สบายๆ ไม่ต้องกังวลในหลายๆ เรื่อง เฟ พูด งั้น แกกับฉันไป หาพี่โอ้ กัน ไปลางานพร้อมกันเลย ลาสองวันดีไหม ศุกร์กับจันทร์    หลังจากที่หัวหน้าอนุมัติวันลามา สองสาวก็เร่งปั่นงานจนเสร็จสิ้นตามเวลาที่กำหนด

ฝนๆ ตื่นๆ  อึมๆ นี่มันกี่โมงแล้ว ตีสาม  ฝนลืมตา มอง เห้ย นี่แก แต่งตัวแต่งหน้าเสร็จแล้วหรือ  เออใช่ดิ  ก็แกมัวแต่ปั่นงานเอาโล่นี่หน่า .....เออ พี่โอ้ แม่งส่งงานด่วนมาให้นี่นา ก็ปั่นจนเสร็จ ฝนตอบ  นี่แกไปอาบน้ำเลย เฟ จับจมูง งอนๆ ของฝน แล้วหอมแก้มเบาๆ ไปคะที่รัก อาบน้ำแต่งตัว เดี๋ยวเราเตรียมกาแฟให้   ฝนเดินเข้าห้องน้ำแบบงัวเงีย  ก็เมื่อคืนปั่นงานถึงตีสอง ได้นอนไปชั่วโมงเดียว ส่วนคุณเฟ หลับคา Netflix ไปตั้งแต่สองทุ่ม จนฝนต้องมาห่มผ้าและนั่งปั่นงานไป    เฟ กำลังชงกาแฟแบบ แคปซูล เพิ่งทำไปได้แก้วเดียว เห้ยๆ แกอาบน้ำหรือวิ่งผ่านน้ำวะ แถมยังแต่งตัวเสร็จแล้วด้วย  โหววว เร็วแท้แม่คุณ  เอานี่กาแฟ ดื่มก่อนเลย 

วันนี้ฝนแต่ง เสื้อแขนยาวกับเอี้ยมยาวตามสไตล์ ส่วนฝนเป็นสายเดี่ยวตัวเล็กกางเกงขาสั้น โชว์ให้เห็นความขาวและสัดส่วนที่สวยงาม

ฝน สาวเนิร์ส หน้าตาสดใส ใส่แว่นกลมหนา ผมประมาณบ่า ไม่ค่อยแต่งหน้าแต่งตา มากนัก ด้วยความสูง 160 สัดส่วน 32-24-36

เฟ สาวสดใส มาด้วยความเด่นด้วยความขาวใส ผมยาวประมาณเอว สูง 165 สัดส่วน 36-22-36   ยิ่งเวลาแต่งตัวสบายๆ รับรองหลายต่อหลายคน เลือดกำดาวมักจะไหล เวลาเห็นหุ่นของเธอ  ด้วยที่เป็นดาวมหาวิทยาลัยและเป็นพริตี้ในงานต่างๆ มาก่อน ทำให้เฟ กล้าเปิดสัดส่วนของตัวเองให้คนอื่นได้มอง  แม้ว่าสองคนนี้จะมีความต่างกันมากมายในเรื่องการแต่งตัวหรือวิถีชีวิต แต่ก็เป็นเพื่อนที่ดีกันตลอดมา

หลังจากที่ได้ดื่มด่ำกับกาแฟ พอควร ทั้งสองก็ ขับรถออกมาจากคอนโด เมื่อมาถึงประตูใหญ่ เพื่อแตะคีย์การ์ด ลุงยาม ออกมาถามสองสาว พร้อมกับเหลือบดูต้นขาขาวของ สาวเฟ ที่เป็นมือขับมือแรก รวมถึงได้เห็นร่องอกที่สวยๆ ของ เฟ ที่ปล่อยออกมา  ลุงยามนึกในใจเสมอว่าถ้าได้สักทีจะเป็นพระคุณเลย เอาจนหัวใจวายตายคาอกก็ยอม  ดีค่ะลุง เฟ ไปเที่ยวสักวันสองวันเดี๋ยวกลับมาจะเอาขนมมาฝากนะคะ 

เฟขับรถมาถึงชลบุรี ก็แวะเข้าปั๊มน้ำมันเพื่อเข้าห้องน้ำ หลังจากเสร็จกิจก็เดินทางต่อรอบนี้ เป็นฝนที่เป็นคนขับ อากาศเย็นๆ แบบนี้ น่ามีคนกอดเนอะ เฟ พูดขึ้น แหมๆ เดี๋ยวเธอก็มีคนกอด ฝนตอบ ว่าแต่ ได้พี่เพส นี่้มันแย่ขนาดนั้นเลยหรือวะ เออ ใช่ดิโครตแย่เลย เข้าใจว่าถนอมนะ แต่มันก็ไม่น่าจะเก็บไว้ขึ้นหิ้ง ฉันก็อยากเหมือนกัน แต่นี่ ไม่อะไรเลย พอจ่อจะเสียบ ดันมาแตก อีก เสียอารมณ์มาก ปลุกก็ไม่ขึ้น 5555 ฝนหัวเราะ มันแบบนี้จริงๆ อะ 

ใช่ เฟพูด ถึง ใครจะเหมือนแม่ชีอย่างแกวะ แหม ใครว่าฉันเป็นแม่ชี เมื่อคืนแกกันฉันก็จัดกันอย่างฟินส์ มิใช่หรือ แก นะ ว่าแต่ตอนนี้ฉันหงี่จังอะ เมื่อคืนยังไม่อิ่มเลย เห้ยจริง ดิ ฉันว่าแกเสร็จเป็นสิบ ใช่แต่กับแกนะ ฉันอยากฟินเรื่อยๆ เลยละ  แกจอดรถก่อนไหม ช่วยฉันหน่อยดิ ตอนนี้ เฟ ถอดกางเกงออก ไม่เหลือกางเกงใน แกช่วยฉันหน่อย ได้ๆ เดวฉันจอดรถก่อน 

ฝนจอดรถ แล้วจูบ กับเฟ อย่างเบาๆ  แม้ว่ารสจูบมันจะเบาๆ นุ่มๆ ไม่เหมือนจูบกับผู้ชายแต่ มันได้อารมณ์แบบนุ่มนวลและสยิวใจกายเป็นอย่างยิ่ง  แม้ว่ากับผู้ชายจะมีความตื่นเต้น แข็งแรง และดุดันกว่า แต่กับ ฝน ชอบที่จะมีอะไรกันแบบนุ่มนวลเนินนานและ ได้อย่างต่อเนื่อง และทุกเวลา

เฟปรับเบาะที่นั่งให้ถอยหลังไปสุด ฝนข้ามจากเบาะคนขับมายังเบาะคนนั่ง ฝน ก้มลม เอาลิ้นเลียที่หมี ของเฟ อย่างแผ่วเบา โอ้ว นั่นละ เสียวจัง โอ้ว  ก๊อกๆๆ ก๊อกๆๆ เสียงเคาะกระจกดังขึ้น สองสาว พละออกจากกัน  เฟ เอาผ้าห่มที่อยู่เบาะหลังมาคลุม ที่ท่อนล่าง  ฝนเปิดกระจก สวัสดีค่ะ คุณตำรวจ  รถเป็นอะไรไปไหมครับอ๋อ ป่าวค่ะ พอดีมีสายเข้า เลยต้องจอดข้างทางเพื่อรับโทรศัพท์ก่อนค่ะ  และมีงานต้องส่งด้วยเลยไม่สะดวกที่จะใช้ แฮนฟรี นะค่ะ อ๋อครับ ถ้าเสร็จแล้วก็รีบเคลื่อนรถนะครับ ตรงนี้เขาไม่ให้จอด ว่าแต่เพื่อนคุณเป็นอะไรไปนะครับ ดูหน้าแดงๆ  หรือนี่คุณดื่มมาไหมครับ  ผมขอดูใบขับขี่  เฟ หยิบให้เราหน่อยกระเป๋าอยู่ข้างหลังเราหยิบไม่ถึง เฟเอื่้อไปหยิบกระเป๋าให้ แต่ผ้าเจ้ากรรมดันหลุด เห็นท่อนขาที่สวยงามและส่วนกลางที่มีขนพองามอวดคุณตำรวจ เออ นี่ค่ะ ตอนนี้คุณตำรวจ มองที่เฟอย่างไม่กระพริบ รบกวนคุณทั้งสองออกมานอกรถครับ อุ้ยอย่างเลยค่ะ คือ น้องลงไม่ได้ค่ะ เราไม่ได้ใส่กางเกงค่ะ

คือเมื่อสักครู่ เรากำลังเล่นเสียวกันค่ะ แต่พี่คงมองไม่เห็นเพราะว่าฟิลม์รถหนูมันมืดนะค่ะ แต่ตอนนี้ถ้าพี่อยากดู น้องว่าพี่เข้ามาในรถก่อนไหมค่ะ จะได้ดูให้เต็มที่เบาะหลังยังว่างค่ะ  เฮ้ย ไอ้เฟ แกจะบ้า หรือ เฟจุ๊ปาก  ฝนแกเปิดล็อคให้พี่เขาหน่อยซิ  เมื่อฝนเปิดล็อก และปิดกระจก เฟ ก้าวไปนั่งเบาะหลัง พี่ตำรวจเปิดเข้ามานั่งคู่กัน คือพี่ค่ะ พอดีเมื่อสักครู่หนูงี่ เลยจะให้เพื่อนช่วยกำลังจะเสร็จ พี่ดันเข้ามาก่อน พี่เป็นผู้โชคดีเลยค่ะ พี่จะว่าไหมค่ะ ถ้าวันนี้น้องอยากอมของกลางบ้างจัง  เฮ้ย แก เอาจริง อะ

ฝนนึกถึงก่อนหน้า  กี่ครั้งแล้วที่เฟ มีอารมณ์และต้องการปลดปล่อย ไม่ว่าใครก้ได้ที่ทำให้เฟ สุข และสมหวัง ก็สามารถที่จะเป็นเจ้าของเฟ ได้เสมอ ไม่ว่าจะเป็นในมุมมืดของผับ ในที่เปลี่ยนหรือในรถ ซึ่งการร่วมรักของเฟ ฝน จะมีส่วนร่วมทุกครั้ง ไม่มากก็น้อย หรือร่วมดู  ยกเว้นที่เฟ กับแฟนของเฟ ที่ฝนมักจะไม่ยุ่งเกี่ยวมากนัก.......  แม้ว่าหลักๆ สองคน จะเลสเบี้ยนกันเป็นประจำ แต่ ก็เป็นเพราะช่วยปลดปล่อยอารมณ์ทางธรรมชาติ ให้กันและกัน ตั้งแต่ตอนเรียนมหาวิทยาลัย ส่วนฉายาแม่ชี ของฝนที่ได้มานั้น คือตัวฝนเองยังไม่เคยผ่านชายใดมาก่อน ร่องหลืบยังไม่ผ่านการใช้งาน แต่ร่องก้น โดนเปิดซิง ตั้งแต่เรียนมัธยมปลาย กับเพื่อนสาวที่อยู่โรงเรียนประจำ ด้วยแท่งหรรษา และโดนเปิดจากเพื่อนที่เป็นสาวสองมาบ้างตอน มัธยมปลายเช่นกัน สำหรับการร่วมรักแบบชายหญิงฝน มีบทเรียนในเรื่องของการช่วยเฟ กับคู่ของเฟ บ้างเป็นบ้างครั้ง แต่ก็ไม่ได้สอดใส่ ซึ่งทั้งสองมักจะเอื้อประโยชน์ให้กันและกันและเข้าใจกันมากกว่า

ตอนนี้ เฟ ถอดเสื้อ ออก จนโชว์หน้าอกที่ขาวนวล พร้อมด้วยหัวนมที่มีสีน้ำตาลจางๆ  แม้ว่าจะโดนดูดมาไม่รู้ต่อกี่คนต่อกี่คน แต่ด้วยความขาว ความสดใส ก็ไม่ได้ทำให้หัวนมนั้นมีสี้คล้ำลงมากกว่าเดิม ตอนนี้หน้าตาของเฟ ดู ยั่วยวน ตาเยิ้ม ด้วยความหงี่ ถึงพิกัด  พร้อมกับบีบนมตัวเอง และยกขาขึ้นให้เห็นร่องที่เต็มไปด้วยน้ำ ที่เยิ้มออกมา  พี่ค่ะ น้องขอนะค่ะ อยากเล่นคนในเครื่องแบบมานานแล้วค่ะ เฟ จับที่ท่อนเนื้อ ที่แข็งตัวขึ้นด้วยอารมรณ์ของฝ่ายชาย พร้อมกับปลดเข็มขัด ดึงกางเกงลงมาไม่มากพอให้แท่งเนื้อสัดส่วนตามมาตรฐานชายไทย  ออกมาให้เห็น เฟ เลียริมฝีปากเบาๆ พร้อมกับใช้ลิ้นค่อยๆ แตะไปที่้ัหัวจรวด ด้วยลีลาที่ช่ำชอง พร้อมด้วยกับหน้าตาที่ชวนมาก ตอนนี้ ชายหนุ่ม กำลังฟินส์ พลัน อุปส์  ชายหนุ่มต้องร้องอย่างแรง เพราะสาวเจ้า เอานิ้วกดจุดใต้ไข่ อย่างแรง เพื่อลดความกำหนัดลง ตอนนี้ สาวฝน อมคอนดอมในปาก แล้วอมเข้าที่แท่งพร้อมกับรูดเข้าไปเพื่อให้เกิดการห่อหุ้มอย่างเรียบร้อย สีหน้าฝ่ายชายตอนนี้ บิดเบี้ยวด้วยความเสียว เพราะก่อนหน้า สาวฝน ปั๊ม จนเข้าที่เข้าทาง

เอาเลยเฟ  ฝนพูด ขอเราก่อนนะ เฟขึ้นจับแท่งเสียวตั้งตรง แล้วค่อยๆ กดแท่งเข้าไปอย่างเบาๆ แม้ว่ามันจะคับพอควรแต่เมื่อค่อยๆ เอาเข้า ออก ไปสักพักก็ลื่นขึ้นเรื่อยๆ ตอนนี้เฟ กดกระหน่ำเอวเข้ามาอย่างแรง  เดี๋ยวนะ เฟ ฝนพูดขึ้น พร้อมกับบีบเจลหล่อลื่นที่ด้านหลัง พร้อมกับจับของเทียมใส่เข้าที่ร่องก้นของเฟ  สิ่งที่เห็นได้ชัดเมื่อมีการขับเคลื่อนของทั้งของจริงและของเทียม ชายหนุ่มมีความเสียวจนสุดๆ จนสุดท้ายก็กลั้นไม่ไหว ร้องตะโกนอย่างดังว่าพี่จะเสร็จแล้ว  เฟ พูดว่าทนอีกนิดนะค่ะ น้องจะเสร็จแล้วเช่นกัน เฟ เร่งกระแทกอย่างแรงและเร็วขึ้น และสุดท้ายชายหนุ่ม ร้องอย่างดังว่าพี่เสร็จแล้วพร้อมกันปล่อยน้ำเข้าถุงอย่างเนื่องนอง สาวเฟ กดก้นแนบกับก้นอย่างแนบแน่น ตอนนี้หน้าสวยๆ ของเฟ เต็มไปด้วยเหงื่อ

ชายหนุ่ม จับหน้าเฟ ไปจูบอย่างแผ่วเบาพร้อมกับขยับแท่งเนื้อแบบติดใจ เฟ จุ๊บอีกรอบ แล้วบอกว่าพอก่อนนะค่ะ เดี๋ยวให้เบอร์น้องด้วย กลับมาจะฟินส์ให้อีกรอบเลยค่ะ.....ชายหนุ่มตาปรือเพราะความฟินส์ที่ยังติดใจด้วยร่องหลืบยังคงบีบรัดอยู่อย่างต่อเนื่อง ขอบคุณค่ะพี่ เฟ พูดพร้อมกับยกตัวขึ้น ตอนนี้ฝนดึง แท่งเนื้อออกมาพร้อมกับ อมเบาๆ ให้อีกรอบ ก่อนที่จะถอดถุงห่อหุ้มออก และเช็ดทำความสะอาดจนเสร็จ  ตอนนี้ชายหนุ่มเก็บและแต่งตัวจนเสร็จพร้อมกับเฟ  เฟออกไปส่งชายหนุ่มพร้อกับจุ๊บ แก้มเบาๆ พร้อมกับแลกเบอร์มาด้วยกัน

หลังจากแต่งตัวเรียบร้อย และจัดเก็บหลักฐาน แล้วฝนขับรถออกมา .....ร้ายจริงๆ นะแก ฝนพูดขึ้นหลังจากขับรถออกมาจากจุดเกิดเหตุ พร้อมกับจูบกับเบาๆ แล้วเฟ พูดว่าการเดินทางของเรายังอีกยาวไกลเนอะ....ทั้งคู่ยิ้มกันอย่างมีความสุข.......

NaNNz

ยังคงสไตล์ ขวัญข้าวเช่นเดิม  ติดตามนะครับบ
" "

sthanya

fantastica

อีกคนไม่อยากจนแย่หรอ เห็นหนังสดขนาดนี้

devilzoa