ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tenzen Miyabi] My lover is always beside me แฟนของฉันคือ.. [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2019, 09:05:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zamakarn

ทำไมรู้สึกเหมือนจะโดนหมาทำร้ายร่างกายละเนี้ย

มาดูได้ทุกเมื่อ แล้วพี่น่าจะขอแจมด้วยนะ แหม

castiel47

เหมือนน้องหมาจะเป็นพระเอกของตอนนี้อ่ะป่าวเนี้ย

Alan Sarius

คือชื่อเรื่องนี้หมายถึงน้องหมาหรอ ห้าๆๆๆ เป็นไม่ได้เห็นแนวนี้นานแล้ว

สุดท้ายก้โดนหมาคาบไปกินของจริง 555

pandanous

นางเอกนี่โดนทั้งเพื่อนทั้งหมา ไม่รู้พี่ชายจะเข้าร่วมวงด้วยมั้ย ดูแล้วน่าจะฟินน่าดู

Edit โถ่ นางเอกเราได้กับหมาแล้วปล่อยพี่ชายยืนดูแบบนี้ได้ไงเนี่ย

showlao

รออ่านเพื่อนน้องตัวแสบบค้าบบบบ
ว่าแต่เรื่องนี้จะโดนเจ้าหมาล่อจิงๆรึเนี่ย 

cookiewithjam

อ่านแค่ชื่อเรื่องไม่คิดว่า จะมาจบที่หมา 555
เสียวอยู่ครับ ไม่รู้จะรู้สึกไงแทนพี่ชาย

minkzavoy555

เสร็จหมาแน่นอน 555 อยากอ่านแบบนี้มานานแล้ว แต่แอบลุ้น เหมือนกันให้ สวิงกันไปเลย ทั้งพี่ ทั้งหมา 555 2-1 กันไป คนหมาคน

trowar242

boxser

หมาหื่น มันรู้มากจัดๆ

edit ติดใจหมาสะงั้ง 5555

css001

ขอบคุนครับ  ไอ้เราก็คิดว่าเเนวพี่น้องสะอีก ดูเเล้ว ไอ้พระเอกเรื่องนี้ไม่ผ้นไอ้หมานี้เเน่เลย  ปล เพือนน้องตัวเเสบ ผมเเมร่งโครตรับไม่ใด้สงสารน้องชายนางเอกโครตผมนึกว่าจบไปแแล้วสะอีก เกลียดเพือนมันสุด

Minibar

อยากรู้ต่ออ่ะ เดาไม่ถูกเลย

เรื่องอารายง่าาา แบบนี้ก้อได้ด้วยหรอ

timeai

พี่ชายจะช่วยน้องสาวมั้ยเนี่ย

น้องสาวติดใจอัลเลนแล้วพี่ชายอดไปนะครับท่าน 555

Summermay

สมใจเลย พี่ชายชอบแนวสัตว์ อัลเนก็ตัวโต สนองได้แน่

อ่านๆไปรู้สึกตัวเองบ้าบอละมัด