ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

ต้อนอยู่ก็ไม่ได้จะอะไร แต่พอกำลังจะเสียไป ใจมันก็แกว่งเหมือนกัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mootest

อ่านแล้วมันก็หน่วงๆแปลกๆนะ

สั่งลาครั้งสุดท้าย ทั้งเสียว ทั้งเด้า เอ้ย!!! เศร้า

Phoowadol

นี้คือของขวัญ ปีใหม่ ชั้นเยี่ยมเลยที่เดียวครับ  ถึงแม้ว่า จะออกแนว ปวดจิต แสลงใจ ในช่วงกลางของเรื่องก็จริง แต่ว่า ช่วงท้าย แอบสะใจยังไงไม่รู้สิ  ที่ท่าน ได้ ฝาก เหล่า แมนน้อย นับล้าน วิ่งเข้าสู่ โพรงมดลูก ของน้องตอง  เผลอๆ. น้องตองอาจตั้งใจ ให้ ท้องแรก เป็นลูกของ ท่านก็เป็นได้นะครับ
   อ่านถึงตรงนี้ แล้ว คึกคักยังไงไม่รู้สิ ต้องหาทาง ปล่อย ภูว์น้อย มั้งแล้วหละ
อิอิ   
   ขอบคุณมากครับ สำหรับของขวัญปีใหม่ชิ้นนี้  สวัสดีปีใหม่ครับหมอแมน

Anawat Por

utsumaki

zethkhun

พวกพี่ชอบกันชัดๆน้า แต่ก็เเหล่ะ จังหวะชีวิตมันไม่ใช่ สุดท้ายก็เป็นคู่ขากันเท่านั้น เป็นอีกตอนที่อ่านบทหื่นเเล้วรู้สึกเศร้ามากกว่าเสียว

warboich

ซีรี่นี้ที่ลอยคอ สวัสดีปีใหม่ด้วยนะครับ

จัดมาแบบยาว ดีจริงๆ  ::Bloody::

yu_ei

เอ ครั้งสุดท้ายนี่ จะมีของฝาก ให้ตองกลับบ้านที่สุโขทัยมั้ยน้ออออออ

Priceless

ผมว่าจบแบบนี้คงดีสำหรับทุกฝ่ายแล้ว

amaji_shiro

งี้มีเสกของเข้าท้องน้องเขามั่งไหมเนี่ยครับไรท์ 5555

มดแดงตะกายตึก

XYZ

ถ้าอ่านจากเนื้อเรื่อง ผมว่าตองคงอยากให้พี่แมนรั้งไว้ละครับ
แต่ถึงขั้นนี้คงต้องปล่อยไป ใครจะไปรู้อาจจะมีเหตุการณ์ให้เวียนมาเป็นตอน รุ่นน้อง 3 ก็ไดครับ

ขอบคุณมากครับ

Nokin100

น้องเค้าติดใจแล้วละ คงแวะเวียนมาเป็นระยะ

kschai