ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน รุ่นน้อง 2

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 03, 2020, 12:04:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

ได้ฟันหมอฟันส่งท้ายด้วย
หวังว่าน้องตองจะไม่ท้องก่อนแต่งนะครับ

art18623

chokolate

เป็นคนดีมากครับ ช่วยเหลือทุกอย่าง ต่างตอบแทนซึ่งกันและกัน แต่ใจนี่สิ ไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง ถึงจะบอกตัวเองว่าไม่ผูกพันธ์ แต่ใจมันห้ามกันไม่ได้

bank66

ตองเป็นสาวไฟแรงสูง แล้วนายอัํนไม่เคยทำให้ตองเสร็จเลย ปัญหาใหญ่ในอนาคตนะนี่ จะอยู่กันได้นานไหม

Komsan Tanunchai Olympus

เรื่องน้องตองหายไปนานเลยนะครับ นึกว่าจะไม่มีเล่าแล้ว

iifly

อ่านแล้วเง่นก็เง่น แต่ก็เจ็บตามเป็นแค่คู่นอนต้องทำใจห้ามรัก แต่ ยสตน. ขนาดนี้จะรอดไหม...ท้องแน่ ๆ

armsmartmai

ตัดสินใจแบบพระเอกมากครับ ยอมเจ็บคนเดียว

xtazy

เมื่อเขามา ฉันก็ไป แต่ไรท์ไม่รั้งไว้ล่ะถ้าปล่อยไปแล้วเจ็บเอง

eak111

kriangbaac

napakon

ปากแข็งอ่ะ ไม่ยอมบอกความจริงในใจให้น้องตองรู้

oneill jack

ตองไม่น่าท้อง พี่แมนอาจจะแอบผสมยาคุมฉุกเฉินให้ตองกินได้ง่าย ๆ

legacy

น่าเสียดายน้องตอง แต่ยังไงน้องเค้าก็ได้ผัวไปแล้ว  ::Me?:: ::Me?:: ::Me?::

มโน สกลนคร

พี่แมนช่วยเหลือทุกอย่าง
ต่างก็ตอบแทนซึ่งกันและกัน

dew1

จัดเต็มขนาดนี้ กลัวจะฝากลูกให้ตองเป็นของขวัญแต่งงานจัง