ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ต่อให้ต้องเย็ดจนควยเป็นหวัด ผมก็จัดให้เสมอ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 05, 2023, 08:41:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

หลังโดนผมเปิดซิงเย็ดหีไป ปอติดใจรสควยใหญ่ของผมจนหาโอกาสมาให้เย็ดถึงบ้านทุกครั้งที่เรียกหา เรื่องเสียวๆ ระหว่างกับผมเธอเริ่มเกิดขึ้นบ่อยๆ บางทีกระทั่งเวลาที่ไม่ได้เรียกแต่เธออยากเอง เธอก็เป็นฝ่ายแล่นมาขอให้เย็ดถึงที ผมชอบอยู่แล้ว เพราะปอเด็กกว่า เรียกว่าอยู่ในวัยสาวเนื้อกำลังแตกพานเลยละ แต่เดิมเธอก็สวยจนเป็นตัวท็อปของโรงเรียนอยู่แล้ว ทว่ายิ่งระยะหลังที่เราเย็ดกันหลายครั้ง เธอก็ดูจะยิ่งมีน้ำมีนวลมีเสน่ห์แถมนมใหญ่ขึ้นกว่าครั้งแรกที่โดนเปิดซิง ไม่เพียงเท่านั้นลีลาการเย็ดก็เก่งขึ้นมาก จากที่ตอนแรกนอนเกร็งร้องครางอย่างเดียว ประสบการณ์เสียวในครั้งนั้นคงทำให้เธอนั้นเริ่มเจนสนาม ผมก็สอนและฝีกโดยเปิดพวกหนังโป๊หนังเอวีให้เธอดู เท่านั้นแหละติดใจชอบดูเองบ่อยๆ จนเงี่ยนง่ายแล่นมาให้เย็ดถึงที่บ้านนี่แหละ

ลีลาการอมควยของเธอก็เก่ง ถือว่าปอเป็นเด็กมีพรสวรรค์ทางนี้เลย เพราะเพียงแค่บอกว่าตรงไหนเป็นจุดกระสันของผมที่พอโดนเลียจะยิ่งเสียว เธอก็จำแล้วทำได้อย่างคล่องแคล่ว ในแง่การคบกันเราก็ถือเป็นแฟนกันไปโดยปริยาย น้องสาวผมที่เป็นเพื่อนสนิทปอก็ไม่ได้ว่าอะไรเห็นดีเห็นงามด้วย ถึงแม้จะบ่นๆ ที่พอมีแฟน ปอก็ดูจะไม่สนใจเพื่อนอย่างเธอเลยก็ตาม วันนี้ผมพาปอไปดูหนัง ในโรงเราล้วงเราเคล้นควยคลึงหีอุ่นเครื่องกันมาก่อนแล้วละ ไม่ติดว่ากลัวจะโดนข้อหาพรากผู้เยาว์ ผมคงยอมให้ปออมควยในโรงไปแล้ว แต่รู้ดีว่ามันมีกล้องแอบถ่าย ถึงใช้เสื้อนอกคลุมไว้ไม่ให้เห็น พวกพนักงานก็คงเดาได้ว่าเราทำอะไรแล้วคงเอาไปโพสแฉลงในเน็ตแหง เดี๋ยวจะซวยเอา พอหนังเลิกแทนที่เราจะไปเดินเล่นช็อปปิ้งซื้อของให้ปอตามที่กะไว้แต่แรก แต่ปอกลับเป็นฝ่ายร้องขอว่าให้ไปบ้านเธอ เพราะบ้านผมมีน้องสาวผมอยู่เดี๋ยวจะโดนกวน เธอไม่อยากได้ของแต่อยากโดนควยผมเย็ดหีมากกว่า ผมก็จัดให้ตามคำขอสิ

พอถึงบ้านพ่อแม่ปอไม่อยู่อยู่แล้ว เพราะไปทำงานต่างประเทศหลายวัน เธอกอดจูบผมทันทีที่ปิดประตูบ้านแล้วเอามือล้วงต่ำสอดเข้าไปคว้าควยก่อนรูดชักแล้วควักออกมาเมื่อมันแข็งตัว เธอจับผมนอนหงายลงบนโซฟาแล้วถลาเข้ามาที่ควยแข็งเด่ อ้าปากกว้างแล้วกลืนท่อนเนื้อทั้งลำใส่คออย่างหิวโหย ลิ้นนุ่มปาดเลียตวัดวนอยู่ภายในปาก ควยผมขยายใหญ่ขึ้นจนคับแน่นฟิตปากปอ มันอุ่นมากยิ่งเธอขยับปากรูดชักไปมาจนปลายควยผมกระทุ้งกระพุ้งแก้มเธอ มันก็ยิ่งกระตุ้นเร้าความกระสันที่อัดแน่นอยู่ภายใน เธอเก่งขึ้นอย่างไม่น่าเชื่อ ฝีปากนั้นดุดันดูดดุนจนไม่นานผมก็ทนไม่ไหวน้ำแตกคายน้ำรักสีขาวขุ่นทะลักเล็ดเต็มเลอะในปากเธอ ปอยังไม่ยอมคลายดูดจนรู้สึกได้ว่าควยผมเหี่ยวลง เธอจนยอมปล่อย ใบหน้าสวยยิ้มร่าราวเด็กไร้เดียงสา เธออ้าปากโชว์น้ำว่าวที่ยังท่วมลิ้นพร้อมถามว่าเก่งไหมก่อนจะกลืนน้ำรักลงคอไปในพริบตา ผมเพลียแรงทั้งที่แค่นอนอยู่เฉยๆ ราวกับเธอเป็นแดร๊กคิวล่าดูดเลือดผมจนหมดร่าง คำชมที่เธออยากได้ยินถูกบอกออกไปพร้อมมือที่เอื้อมไปลูบหัวก่อนเลื่อนลลงต่ำมาล้วงหี เก่งครับคนดีของพี่

ปอยิ้มแล้วบอกเสียวหีไปหมดแล้ว ดูสิแฉะหมดเลย ปอถกกระโปรงขึ้นทำให้ผมที่กำลังสงสัยได้รู้ชัด เธอไม่ได้ใส่กางเกงใน ผมถามหายไปไหนในโรงหนังยังมีอยู่เลย อย่าบอกนะว่าลืมไว้ที่นั่น เธอบอกว่าเปล่า แต่ไม่อยากเสียเวลาถอดที่บ้านเลยถอดออกตั้งแต่อยู่ในห้องน้ำที่โรงหนังแล้ว ว่าจบก็ขยับตัวเลื่อนบั้นท้ายขึ้นมาคร่อมตรงหน้าเอาหีชมพูหวานจรดตรงริมฝีปากผมอย่างที่เคยทำและชอบจนติดใจ เลียให้เค้านะเตง เลียรัวๆ เลย เค้าอยากน้ำแตก ผมไม่นึกรังเกียจเพราะเป็นคนบอกเธอว่าชอบทำท่านี้แถมจะมีความสุขด้วยถ้าเธอน้ำแตกใส่หน้าผม เลยเอามือดันก้นอีกฝ่ายให้เข้าที่แล้วแลบลิ้นคลึงจุดเงี่ยนตรงเม็ดแตดอย่างรู้ตำแหน่ง ปอครางลั่นสุดเสียงอย่างสุดเสียว บดหีลงแนบปากผมยิ่งกว่าเดิมโดยไม่ลืมเอื้อมมือไปชักควยผมให้ตื่นตัวพร้อมใช้งานอย่างทันท่วงที กลิ่นหีหอมเจือกลิ่นนม ขนหมอยอ่อนๆ ที่ยังเป็นเส้นบางทิ่มหน้าเข้าปากบ้างในบางที แต่ก็ไม่เป็นที่รำคาญนัก ปอเคยบอกจะโกนแต่ผมห้ามไว้เพราะรู้ดีว่าเดี๋ยวมันจะกลายเป็นดกดำหากทำเช่นนั้น แบบนี้แหละดีกว่า ถ้าโตเต็มที่แล้วมันรุงรังค่อยให้ไปเลเซอร์ออก ลิ้นผมปาดตวัดหนักเน้น ปอแอ่นหีกระเด้าใส่ไม่หยุด สักพักหนึ่งก็ทนไม่ไหวน้ำแตกออกราวกับเยี่ยวราด เลอะไหลเต็มปากเต็มหน้าผม ปอเกร็งหน้าท้องแน่นแล้วคลายออกอย่างหมดแรง ผมถอดเสื้อแล้วเช็ดหน้าก่อนจะจับให้ปอนอนคว่ำแบบพาดกลางตรงพนังพิงของโซฟาโดนให้ก้นพอดีกับปลายสุดแล้วแขนขาห้อยต่องแต่ง ส่วนตัวผมก็ไปยืนค้ำอยู่ที่ด้านหลังเอาควยใหญ่ที่กลับมาแข็งอีกครั้งจ่อจดที่รูหีซึ่งยังเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนอยู่แล้วแทงเสียบเข้าไปอย่างสุดแรงตามแบบที่ปอต้องการ

ปอสะดุ้งเฮือกร้องพอใจเมื่อควยทั้งท่อนแทงมิดเข้าไปสุดด้ามในคราวเดียว ผมขยับเอวโยกสะโพกเย็ดหีปอเป็นจังหวะช้าก่อนเร่งขึ้นเร็วตามลำดับ ปอบอกท่านี้มันดีเธอชอบมากเพราะควยผมมันเข้าไปลึกจนสุดหีเธอ ปอนอนทรงตัวอยู่บนพนังพิงมือจิกแน่นจนโซฟาแทบฉีกขาด ใบหน้าบิดเร้าราวทรมานแต่กลับมีรอยยิ้มสุขสมอย่างพอใจ ผมเย็ดไม่เปลี่ยนท่าเพราะเดี๋ยวจะผิดจังหวะแล้วก็ตามนั้น ไม่ถึงสามนาทีต่อมาปอก็เสร็จรอบสองน้ำแตกคาควยผมที่เสียบอยู่ ผมแทงยับไม่หยุดแต่ยังไม่เร้าใจเลยเปลี่ยนจากรูหีไปเย็ดรูก้นแทนซึ่งก็เคยเย็ดกันมาแล้ว มันฟิตยิ่งกว่ารูหีอีก พอเสียบแทงเข้าที่ก็เริ่มเย็ดต่อ รูก้นทั้งฟิตทั้งแน่นตอดรัดควยจนผมเย็ดไปได้ไม่ถึงนาทีก็น้ำแตกคารู นี่แหละข้อดีของการเย็ดรูก้นไม่ต้องชักออกมาแตกนอกให้เสียอารมณ์ เรานอนพักก่ายกันสักแปปก่อนจะลุกไปอาบน้ำแล้วเย็ดกันต่อในนั้นก่อนจะออกมาเย็ดกันที่เตียงอีก ปอของให้ผมนอนค้างซึ่งผมก็ยิ่งดี ทำให้รอบนี้เราสองคนเย็ดกันจนเกือบเช้า ทำเอาควยผมถลอกแสบไปหลายวันเลยทีเดียว แต่เพื่อเรื่องเสียว ที่เป็นเรื่องถนัดของผม...ต่อให้ต้องเย็ดจนควยเป็นหวัด ผมก็จัดให้เสมอ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก