ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 26 – ยื้อแย่ง

เริ่มโดย assasin008, มิถุนายน 24, 2017, 04:33:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นัทชิ

ชอบที่เป็นสีเทานี่เเหละครับ ได้รสชาดมากกว่า ขอบคุณที่ผลิตงานคุณภาพออกมาเรื่อยๆนะครับ

ฟหกด่าสว

รอว่าเมื่อไหรจะพร้อมกันสามพี่น้องซะที

mahnoi99

Pangpond Puan

audy3888

แล้วถ้ามีแก้วอีกคน อาร์ตจะทำอย่างไร แบ่งคิวไม่ถูกเลย รักพี่เสียดายน้องของจริง แอบอิจฉาด้วย

ezmoo

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน

เรื่องราว การดำเนินเรื่อง ถูกกลั่นกรองออกมาจากจินตนาการของผู้ประพันธ์ครับ

samrong

กี่รอบแล้วเนี่ย ไม่เจ็บไม่แสบบ้างหรือ

the_nation

thaioz

นายบอลอยู่ดีๆ ก็ได้แบบงงๆ...
อาจเป็นตัวละครลับ....หุหุ

Panya Sripaks

พระเอกจอมเสียบ สองสาวจอมรับ สรุปตายคาเต้า   สะใจ

Yuttakan Sriwichaimoon

toey13

สุดยอดมากครับไล่แ่านจนตอนสุดท้ายมันมากๆมีสวิงด้วยผมชอบๆ

gokuon

นี่มัน.....ความสุดยอดของจักวาลเรื่องเสียวตอนหนึ่งเลยนะ

bergkamp

อิ อิ ในที่สุด NTR ก็มาแล้ว

ขอบคุณครับ  ชอบมากกกกกก

thesee

น่ารักทั้งคู่ แต่ถ้ามาครบสามเถา ไม่อยากจะคิดเลย... ::Bloody::