ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuusou] Teishi o Jiyuujizai ni Control! โปรแกรมควบคุมโรงเรียน [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2019, 03:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scorpionx91

โปรแกรมในฝันเลยที่เดียว ใครมันทำขึ้นมาสุดๆจริงๆ
ขอบคุณครับ

มีโหมดปีศาจด้วย โหมดนี้น่าจะโดนรุมจนแห้งตายแหงๆ

gunflow

กะลังมองว่า มันเปิดโหมดอมตะตอนไหนว้า
อ่อ ในจอตอรแรกมีโหมดอมตะ

กะลังคิดอยุ่ว่า กะลังล่อเพลินๆ แบตหมด โดนรุมตื้บมั้ยนะ ตอนจบ

ทำไมเหมือนจบแบบคาๆ ยังไงไม่รู้ น่าจะมีต่ออีกหน่อย

แบบว่า ผอ หรือ คนใช้คนก่อนมาพูดไรสักอย่าง

4251522

โหมดอัมตะ เย็ดน้ำแตกได้ไม่อั้น แต่กว่าจะเก็บครบทั้งโรงเรียน เดินเมื่อยเลยนะนั้น ใครสร้างของแบบนี้ขึ้นมาในโรงเรียนเนี้ย ถ้าต่อไปมันขยายไปใช้นอกโรงเรียนได้นี่โครตแจ่ว

Edit โหมดปีศาจ อาจจะแบบควบคุมร่างกายสาวๆได้โดยไม่ต้องหยุดเวลา หรือ เรียกลูกสมุนมาช่วยเย็ดอะไรแบบนี้รึเปล่า

unstable

คอมแบบนี้ ใครสร้างเนี้ยยย อยากได้สักเครื่อง เจอแบบนี้ทั้งสูตรอัมตะ ทั้งเปลี่ยนโหมดได้ จะแจ่มไปไหน เป็นผมคงเลิกกันเลิกนอนอ่ะ เอาอย่างเดียว ฮ่าๆ

aminoclan

ช่างเป็นไอเทมแรร์จริงๆ อันนี้น่าจะระดับสูงกว่านาฬิกาอีกมั้งเนี่ย  ::GiveMe::

มีอีกโหมดด้วย  ::Suffocate:: ของมันจะดีเกินไปละนะ ยังกะเปิด Console พิมพ์ Cheat

wunman

เป็นเครื่องมือที่ดีมากๆและประหลาดมากๆทำอะไรก็ได้ แถมมีโหมดอมตะด้วย กะเก็บทั้งโรงเรียนเลยสิท่า

edit: แค่โหมดธรรมดานี่ก็จัดทั้งโรงเรียนแล้วนะมีโหมดปีศาจอีก มันจะทะลุโลกขนาดไหน

oyoyo

โปรแกรมควบคุมโรงเรียนน่ะเจ๋งไปเลย แต่ไม่ค่อยชอบขี้หน้าอาจารย์คนนี้เลย 555 มันดู badass ไปหน่อย
ลุ้นนะเนี่ยว่าจะถูกจับได้หรือโดนใช้กรรมรึเปล่า
--------------
ทั้งโรงเรียนมีอาจารย์อยู่แค่คนเดียวรึไงนะ
หน้าสุดท้ายดูมันจบแบบค้างๆคาๆ เหมือนจะมีเนื้อเรื่องต่อเลยนะ

NarkTaLay

โชคดีตั้งแต่ได้สอนในโรงเรียนสตรีล้วนแล้ว ::Beggar::

edit ตอนจบหาตาเปลี่ยนไปเลย แล้วนี่ยังมีโหมดปีศาจอีก ครูใหญ่ต้องเคยใช้มาก่อนแน่ๆ แต่สงสัยจังทำไมโรงเรียนไม่โดนปิด 5555

ตาตุล ดูดี

testseven

ว่าแต่ใครเอาไปเก็บไว้ตรงนั้นหว่า ถึงได้ส่งต่อมาให้ได้ง่ายๆ
ว่าแต่ยังทำตัวเป็นคุณครูได้อีกนะ กะฟันทั้งห้องแล้วแท้ๆ

ว่าแต่เก็บเกจเต็มแล้ว ได้เวลาเปิดอันติโหมดปีศาจ (แค่โหมดธรรมดายังโหดขนาดนี้ โหมดปีศาจนี้คงได้ถึงขั้นล้างสมอง สะกดจิตได้ทั้งโรงเรียนเลยมั้ง)

itschelsea11

มีโปรแกรมแบบนี้ควบคุมได้หมดเลยนะครับ แล้วนี่ยังลองไม่หมดเลย จะเล่นทุกคนภายในวันเดียวเลยรึงัย

โหมดปีศาจนี่โหดจัด จัดการได้ทั้งโรงเรียนเลย

ปฏิภาณ ครับ

เครื่องนี้มันสุดยอดจิงๆ แต่น้ำอาจารจะเยอะไปไหนเต็มยิมเลย

นี่โหมดธรรมาดายังขนาดนี้ โหมดปีศาจจะขนาดไหนเนี่ย

FARM1 HGf

คราวนี้โน๊ตบุ๊กเเหะ  เเจ่มมากก

ของตกหล่นทำไมมีของวิเศษจริง ของวิดศษทำไมคนชอบทิ้ง 555 โดจินนิเนอะ

อันนี้มีโปรเเกรมใช่ได้หลากหลายย น่าสนใจมากก

edit นี่มันพระเจ้าในโรงเรียนชัดๆ

etracker

พวกแนวๆ ของวิเศษนี่เจ๋งดีนะครับ ถ้ามีจริงนี่คือแจ่มเลย

นี่ขนาดยังไม่ได้ใช้โหมดปีศาจก็จัดไปซะทั้งโรงเรียนแล้ว ถ้าเปิดโหมดแล้วจะโหดขนาดไหนเนี่ยะ มันมีโหมดลบความจำด้วยนี่นา น่าจะจัดแบบรู้ตัวสักหน่อยคงจะดีครับ แล้วค่อยลบความจำ