ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Arai Kei] Chion, The Cat Is Watching ชิอน! แมวกำลังมองเธออยู่ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2019, 04:14:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Ajark::  นี่ไม่ไช่การประชุมแล้ว นี่มันเซ็กส์หมู่ชัด ๆ

::Horror::  กลับมาเห็นเต็ม ๆ ตา ถึงกับช็อค

แมงโก้ส้นตีน

แนวโดนลุงทั้งหมู่บ้านรุมเอาเหรอเนี่ย  ::Shy::

แล้วตอนหน้าก็ไม่มีอะไรหรอก เจอมาแยะแล้ว สับขาหลอกแบบนี้  ::Grimace::

siwapeeza

สงสัยได้มีการจัดประชุมกันทุกวันแน่ๆเลยนี่

จากชื่อเรื่องแล้วแมวต้องมีไรแน่ๆเลย

Noproblemman

จัดประชุมแบบนี้ คงไม่มีใครค้านแน่ๆ

ก็คงต้องยอมรับกันไป ในแต่ละหนทาง
ขอบคุณครับ

ipor

เปิดเจอข้อความบรรยายจากคนแปล.....นี่คือมังงะปกติ ผมนี่ขำเลย 55555 ท่านก็แปลมังงะปกตินะครับ

ไม่ครับ ท่านแปลมมังงะแบบนร้คือปกติของท่าน แต่มันเศร้าสำหรับผมมมมม

เง้อ ผมหมายถึงมันเอามาจากกาตูนปกติ มาทำเป็นโดจินH เหอๆ
เพราะเรื่องส่วนใหญ่ที่ผมแปลมันก็ไม่ค่อยปกติจริงๆน่ะแหละ 55

Tdestiny

ตอนแรกคิดว่าไม่ใช่ชิออนกับเก็น ก็คงเป็นคู่อื่น

พอเห็นพวกผู้ใหญ่หลายคนเดินเข้าห้องนี้เรื่องเอ๊ะ!!! แล้วก็เป็นอย่างที่คาด555

อ่านแล้วก็ต้องไปอ่านต้นฉบับต่อเลยครับ

Redviolin

โอ้ย ปูเรื่องมาสามตอนผมนึกว่าจะเป็นแนวมุ้งมิ้ง ที่ไหนได้มันแนวฮาร์คอร์ชัดๆ  ปวดตับเลยเปลี้ยนอารมณ์ไม่ทัน

B6105280

แนวถวายกายให้สิ่งศักดิ์สิทธิ์

Edit สงใสโดนคนแก่ทั้งหมู่บ้าน

l3al3yl3ell

ทั้งหมู่บ้านเพื่อเทอคนเดี่ยวแล้วแบบนี้  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

ช่างเป็นแม่นหูที่ใจดีสะเหลือเกิน

b522055023

ไม่นะสาวน้อย ทำไมต้องมาเสียตัวให้ลุงๆ พวกนี้ด้วย  ::Crying::
-----------------------------------------------------------------
จากเนื้อหามังงะที่อ่านมา โดยภาพรวมเหมือนพี่น้องเล่นๆ กันครับ  ::Sobad:: มีความน่ารักมุ้งมิ้งภายในตัว

แต่โดจินนี่เหมือน ผญ โดนบังคับทำซะมากกว่า (เพื่อครอบครัว)  ::Crying:: เค้าเรียกอะไร NTR หรือป่าวนะ

powerslam

ไหงคุณย่าทำแบบนี้นะ ::Angry::
น้องก็ใจดีเกินไป โดนคุณลุงทั้งหมู่บ้าน แล้วยังตามเก็บให้เรียบอีก
น่าจะมีตอนต่อที่อธิบายเรื่องราวกับตัวพระเอกนะ จะรออ่านครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

freelance

ยังดีนะแค่หมู่บ้าน ถ้าอบต.มานะ สงสัยคนเดียวรับไม่ใหว
จัดเดือนละครั้งถ้าบ่อยๆได้เปลี่ยนประธานแน่

elviswhat

ผมไม่รู่ว่าแตกต่างกันยังไงแต่ขอไม่ไปตามมังงะดีกว่า เดี๋ยวผมวฝกลัวว่าจะติดเรื่องนี่ไปอีก แต่คล้าย ๆ โดจินอีกเรื่องที่เป็นแนวศาลเจ้าแบบนี่เบยนะครับเนี่ย

น้องชายสุดที่รักมาเห็นเข้าแล้วสิชิอน แล้วเก็นจะคิดยังไงกับพี่สาวสุดที่รักล่ะแบบนี่ แต่ผมว่าเรื่องสถานที่ไม่น่ามาจัดกิจกรรมอะไรแบบนี้เลยนะเนี่ยมันทำให้สถานที่นี่เสื่อมลงไปเลย มันตะงิดตะงิดใจยังไงก็ไม่รู้นะ

Apaiso9

bigboy001

::Thinking::  คนเฝ่าศาลเจ้าถ้าไม่เอาตัวแลกคงลำบาก ก็ใช่นะ.... แต่ไมไม่ทำอย่างอื่นละเขาก็ไม่ได้ห้ามนิ ขายของออนไลน์ ขายปลาทู ขายของใช้ ได้หมด!! นี่มาขายหอยซะง้าน ถ้าผมไปอยู่ด้วยนะ แม่ได้หอยฉีกแน่นอน 555+ ::DookDig:: ::DookDig::