ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฉัน เธอ และ เขา เวอร์ชั้นโทน [ มีตอนเดียว ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 19, 2020, 01:58:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pkovi

อ่านแล้วนึกถึงอดีตยังนั่งรถเมล์ เงินก็ไม่มี สถานการณ์แบบเดียวกัน ที่ต่างกันคือ ไม่มีหญิงงามแบบนี้บ้างเลย 555555

wiseman

สนุกครับ ได้รู้แบคกราวด์ของความสัทพีนธ์

neoteem01

devilzoa

devilzoa

จะไม่ไปให้เห็นหน้าอีกแต่ก็เสียบหีพี่หมิวจนได้นะ อิอิ

Alex Chamberland

myfino262903

มาแบบต่อเนื่องกันเลยทีเดียว รู้ไหมครับช่วงที่ผมโดนแบนเพราะทำผิดกดนะ คิดแต่ว่าร้านเกะถึงไหนแล้วๆเราจะตามทันไหม มันลุ้นต่อยังงัยเนี้ยครับพอโดนปลดมารีบเลยครับ เรื่องอื่นไว้ก่อนตอนนี้จอตามท่านเทพแปบ

chang1978

เปิดมาเจอตอน3 ก็เลยอยากอ่านตอนแรกด้วยครับ หาตอน2คงยากแน่

Agalos von Stresermann

พึ่งมาอ่าน ตอนแรกๆยังหาไม่เจอ
สนุกมากเจบตอนนี้จะไปหาตอนก่อนหน้าอ่าน
เนื้อเรื่องยาวดี มีหลายตัวละครหลักให้ได้ตาม

suteeboonmark

ชอบบทบู้ของนายโทน.. ทำให้นึกถึงซีรี่ตอนเด็กที่ติดงอมเรื่ิงซันชิโร่... มาทนิ่งเงียบแต่เท่

nanakung55

สนุกดีครับ  ได้รู้ว่าโทนรู้จักเจ๊หมิวและเตยได้อย่างไร

แต่โชคร้ายจริง ๆ โดนพี่ชายเจ๊หมิวอัดด้วย ท่าทางคงจะแย่แน่ เพราะคิดว่าโทนทำอะไรน้องสาว เจ๊หมิวก็นะ ไม่รีบบอกพี่ชายก่อนโทนจะได้ไม่โดน