ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 2 (จบ)/ผีหลอกสายฟ้าภาคพิเศษ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 04, 2020, 12:03:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taefuck

ขอไม่สงสารนะเข็ม ผู้ชายเจอเรื่องแบบนี้ก็รับไม่ได้เหมือนกันนะ ::Angry::

donki

มาแนวแปลกแท้จริงๆ เลยครับ กดมาอ่านเพราะ ผีหลอกสายฟ้าเลยครับ

gfthebc

ต่อไป​ไม่รู้​ว่า​อัง​จะ​ดี​แตก​รึเปล่า​ หรือ​ว่า​ถ้า​คม​ฐานะ​ไม่​ดี​เหมือน​เดิม​จะ​เท​คม​ไหม​ ที่​แน่​ๆ​กลัว​คลิป​กับ​รูป​หลุด​จริงๆ​เลย​ครับ​ ส่วน​เรื่อง​ผีหลอก​สาย​ฟ้า​ ได้​อ่านเนื้อ​เรื่อง​เพิ่ม​เติมแล้ว​ คิดถึง​เลย​ครับ​ อ่าน​แล้ว​ได้​เห็น​ความ​ชัดเจน​ของ​เรื่อง​มาก​ขึ้น​เลย​ครับ​

swgxxx26

ติ๊ก ติ๊ก

ชาญวุฒิ เนระภูสี

ก็น่าสงสารเข็มเหมือนกันนะครับ แต่ถ้าว่าความรู้สึกที่มันเสียไปแล้วนี้ซิจะให้กับมาคืนดีมันคงยาก 

boon66

เรื่องนี้เป็นไปตามกฏเกณฑ์ธรรมชาติ  กฏแห่งกรรม

ผู้แข็งแกร่งกว่าก็คือผู้ชนะ. ทำกรรมอะไร. ก็ได้ผลอย่างนั้นครับ

ads_s7

อ้าวมาเจอผีหลอกสายฟ้าอีกมาไงไปยังไงเนี่ย

kriangbaac

ที่จริงไม่น่าจะกลับไปตั้งแต่แรก สงสารเข็มเหมือนกัน

nujane_dude

ก็เข็มไม่ยอมปรับตัวเข้าหาคมเลย คมล้างแค้นซะสาสมใจ

Pongsathorn Suwannarit

ทำเค้าก่อน พอเค้าทำมั่งก็เจ็บ แต่คมคิดถูกแล้ว..มีครั้งที่1 ครั้งที่2 เด่วก็มีครั้งที่3 

RattanaKi

เลือกคบกับอังแหละดีแล้ว กับเข็มกลัวจะเป็นแบบเดิมอีก

eglebudsob

iammaa

อย่ากลับไปอ่ะดีแล้ว....เจอคนแบบนี้เดี๋ยวก็ทำอีก จะให้เชื่อใจได้ไง