ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

2000HP

ขอบคุณครับ ผมชอบสำนวนการแต่งของท่านนะอ่านง่ายเห็นภาพดี มารองานทุกวันเลยครับ5555 ไม่อยู่นานผมเสียใจแย่ เป็นกำลังใจให้ครับ

x-gen

ข ไข่ มาแล้วครับ แหม่ กว่าจะเก็บครบนี่ยิ่งกว่าฟ้าเหลืองอีกครับ ว่าแต่ไม่ทราบว่าเรื่องนี้มีนางเอกไหมครับ อ่านมา3ตอนละเดาทางไม่ถูกจริงๆ

///ก็มีนะครับ  แต่อาจจะเจอแล้วหรือยังไม่เจอก็ต้องติดตามต่อไป555

DOTO2006

ขอบคุณนะครับติดตามเรื่อยๆ

taparij1

เนื้อหาสนุกมากอ่านไม่เบื่อเลยครับ

jaster ja

รอลุ้นหมอไนท์อีกคน อยากให้จัดสักทีก่อนถึงตัว น.เพราะใส่ถุงก็ได้แล้วนี้ครับ ขอบคุณผู้แต่งมากๆนะครับ

return2532

ขิม ขิม ขิม  ข ไข่นี่หว่าเสร็จละ

tctech

หมอไนท์นี่ค่อยๆรุกทีละนิดจริงๆ

surway2532

แอบงงกะรีดเดอร์กับกฎนิดหน่อย แต่โดยรวมก็อ่านเพลินชวนติดตามตอนต่อไปดีนะคับ  ::WowWow::

Sc0019

รอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อครับ

kabyala

ผมไม่ขอพูดถึงเนื้อเรื่องที่อ่านละครับวันนี้ขออวยพรปีใหม่ล่วงหน้าสะเลยเพราะไม่ทราบว่าท่านนักเขียนจะเสร็จงานเมื่อไหร่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงงานการหลั่งไหลเข้ามาไม่ขาดสายบุคคลอันเป็นที่รักมีสุขภาพดี เดินทางไปไหนมาไหนให้แคล้วคลาด ขอบคุณครับ

aone

เนื้อเรื่องเริ่มที่จะเข้มข้นขึ้นละครับ
มีอะไรใหม่ๆเข้ามาอีก
ขอบคุณครับ

aoshinobu

aimoddang

ผิดคาด นึกว่าคุณหมอคนสวยจะโดนบนดาดฟ้าซะแล้ว

darkwingzzz

^#@!$%$@#
ดีใจตอนใหม่มาแล้ว
นึกว่าช่วงนี้จะไปเที่ยวกันหมดแล้วซะอีก
เมนต์ก่อนแล้วค่อยอ่านนะครับ
คราวนี้จะได้ตัวอักษรตอนต่อมั้ย
ขอบคุณครับ ::Glad::

boong

ขอบคุณครับ หายไปไม่เป็นไร จะได้สร้างแรงบันดาลใจ เพราะดูจากเนื้อเรื่องที่สนุกนั้น จำเป็นต้องใช้สาวๆอีกเยอะ แต่อย่าหายไปเลยนะครับ