ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวขายหมากที่ไต้หวัน

เริ่มโดย darky, มีนาคม 04, 2017, 10:44:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darky

กดให้ด้วย ถ้าถูกใจ

cupid5

biologer

ขนาดนี้เลยหรอ โอ้ววว
ขอบคุณครับ
+++--------- Coming Soon ---------+++

pkk111

อั๊ย...ย๊ะ...แต่งกันขนาดนี้เลย ขายอย่างอื่นด้วยไม ::Ahoo::

พัดลม

ตกลงที่เขาซื้อหมากเพราะอยากกิน... อะไรกันนะ  ::Sweat::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อยากรู้ว่า พวกนี้ออฟได้มั้ยนะ
เคยไปเที่ยว แต่ไม่เห็นเจอเลย หรือเพราะเรานั่งแต่รถไฟฟ้าหว่า เออช่าย นั่งรถเมล์ก็ไม่เจอ

flexihop

ออปได้ครับ ขอเบอร์น้องเขาไว้เลิกงานก็โทรนัดเจอ555
เพิ่มเติมครับ....รายได้จากการขายหมากจะแบ่งกันกับเจ้าของสวน หากน้องคนไหนขายเก่งๆก็แบ่งกัน50/50 ห่อละสิบลูกตกห่อละ100NT(120บาท)ขายถึง5โมงเย็น หากมีโอกาสลองเดินทางด้วยรถยนต์ดูครับ ::Me?::

tueytuey

แต่งชุดนี้ขายของเช้าได้นี้อิสระดีแหะ  ::Glad::

marik

zx1234

sachawat