ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 10 (ตอนจบ)

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 01:06:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peera canalitartis

ธรรมะสูงหนึ่งเชี๊ยะ อธรรมสูงหนึ่งวา น่าเบื่อๆ  ::Foo::

storysto

ตอนจบมาแล้ว ขอบคุณครับจะติดตามเรื่องต่อๆไป

9432nevernumb

จบไปอีกหนึ่งเรื่อง  จะรอติดตามฮีโร่รุ่นใหม่ๆนะครับ  ขอบคุณครับ

Ideology

เย่ๆ ลุ้นมาหลายตอน ช่วยได้ครบสักที ขอบคุณครับ

tumg23

biggiggog

รวมพลังกันสู้ต่อไป เพื่อพี่น้องชาวไทย
จาก... วู๊ดดี้ ผู้ขายกะทะ(โคตรแพงเลย) ::ChuChu::
ขอบคุณมากๆครับ

arsenyo

llar

ตอนนี้เหมือนเฉลยที่มาที่ไปตัวละครเลยครับ

kabyala

เอาละสิ ก้องไมนายหักหลังเพื่อนที่ร่วมเป็นรวมตายกันมาแบบนี้ไม่เข้าใจ ขอบคุณครับ

bankyzzz

มีเอ๊น เคดิต ด้วย เหมือนมาร์เวลเลย ขอบคุณคับที่แต่งให้พวกเราอ่าน

Sompong Hongsirikarn

เรื่องสลับซับซ้อนครับ พยายามเดา ว่าการตายของ shooter. แล้สวรรค มีอายุร้อยปีเลย มางงท้ายๆ

ppeak

ก้องก็ได้สมหวังกับวรรณสักที ดีใจแทน อุตส่าห์ฝันเฝ้าถึงมานาน แต่ตอนจบนี่หักมุมจนช็อกเลยครับ 

navy868

shooter ตายซะงั้น น่าเสียดายตัวละครโปรดผมเลยครับ... ::Crying::  หวังว่าคงไม่ตายแล้วตายเลยนะ

hak21050

::Angry::
ทำไมไรต์ทำอย่างนี้!!!  ::Crying:: Shooter ของเค้าตายเฉยเลยรับไม่ได้ ::Orz::

ผมจะไปเผาบ้านไรต์ ::Angry::

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆแบบนี้นะครับ ::Thankyou::