ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cheetah

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 07, 2020, 11:45:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worlord

เปิดเรืองได้น่าสนใจติดตามครับ

seeinw022

ยังไม่มีเค้าหรือตัวบ่งชี้

bittion

ขอบคุณครับ เริ่มเรื่องมาเหมือนบลูจะใสซื่อนะครับ แต่ที่น่าจับตาเป็นชีต้านี้สิ ลุ้นครับ

Bonbak

เปิดมาแบบนิ่มๆแต่มีพลัง น่าสนครับ

koboy

น่าสงสารน้องบลู โดนแย่งซีนแบบนี้เสียอารมณ์หมด จะมีใครมาปลอบไหม

แมวหง่าว

ติดตามตลอดครับ
ทำ E-Book ก็จะสนับสนุนครับ

Kim Chung Aga

เปิดตัวละครใหม่เหรอครับ มีตัวละครหลากหลายดีครับ
มารอดูว่าจะมีบทบาทยังไงครับ

Jamedeen42

เปิดตัวละครใหม่หรอครับน่าติดตามเหมือนกันว่าสาวบลูจะมีใครซุกอยู่ในห้องรึป่าว

lit260499

เขียนเนื้อเรื่องมีภาพประกอบและมีภาพเคลื่อนไหวด้วย ก็ดีมากๆเป็นแนวใหม่ของนิยาย แต่มันจะหน่วงโปรแกรมเครื่องคอมโบราณๆให้ช้าไปบ้าง ก็คงต้องทำใจ

Tud Pakorn

ss24p

บลูจะโดนใครก่อนกันเนี่ย

goft

น้องบลูเป็นไซด์ไลน์มาก่อนแน่ๆ

Athapong

ผมรอe bookอยู่นะครับ

kgerrard

เบื้องหลัวบลูน่าจะไม่ค่อยดี

Chumpot

อ่านแล้วยังไม่ค่อยเข้าใจแต่ไม่เป็นไรเดี่ยวก็เข้าใจเอง