ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poker46

nitikornza

galatoz14

ผัวหายไปขนาดนี้ยังไม่สงสัย ใจเธอสุดยอดมาก

กันตะ นะย

negazero

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

พอเจอผีเสื้อปีกหัก ตับผมก็มีภูมิต้านทาน

siwapol55

ภรรยายอมทำขนาดนี้ เพื่อสามีแต่ไม่รู้ว่าสามีตายไปแล้ว น่าสงสารจริง
ขอบคุณมากครับ

game2539

คุณนายยอมทำทุกอย่างเพื่อที่จะได้เจอสามีที่ชาตินี้ไม่มีทางได้เจออีกแล้ว 

Bandjang

มันจะมาแนวดาร์คอีกแล้วหรอครับ สงสารคุณนายจัง แต่สรรพคุณ้้้ค้าน่าจะเย้ะพอควรเลยนะครับ

showlao

ปิดร้านไอติม มาขายอย่างอื่นดีกว่าคุณนาย แค่โม๊กอย่างเดียวยังเสัยวขนาดเน้

edit: ตัวอย่างเรื่องข้างล่างนี่น่าดูครับ รอติดตาม

B&B

เย้!!!!!! ในที่สุดท่านก็เสิร์ฟเครื่องทำลายตับสักที รอซะนานเลย อิอิ

ปล.0 พูดถึงการแปล ผมเองก็อยากลองแปลโดจินเหมือนกันนะครับ แต่ตอนนี้ยังไม่มีคอม เลยต้องรอต่อไป แต่ถ้ามีเมื่อไร รับรองเลยว่า เครื่องบดตับมาแน่นอน ผมจะลงแข่งกับท่านแน่นอน
ถ้ามีคอมเมื่อไหร่บอกผม เราจะช่วยกันทำลายตัาวบ้าน
ปล.0.1 ถ้าวันนั้นมาถึง ผมคนทั้งบอร์ดอาจจะตับแหกแน่ เพราะเรื่องที่ผมอยากแปล มีแต่เรื่องที่ทำลายตับทั้งนั้น ทั้ง NTR Milf gangbang และอีกมากมาย ได้แต่คิดแล้วก็ฝันว่า เมื่อไรตูจะได้คอมสักทีฟ่ะ!!
ยินดีต้อนรับศิษย์เอก ต้องการอะไรบอก โปรแกรม ฟร้อน
ปล.0.2  ก็ภาวนาให้กลุ่มนี้อยู่นานๆ จนถึงรุ่นลูกหลาน

ปล.1 ดาร์คนิดๆ เพราะมันยังไม่สุด ยังน้อยเกินไปแหะ สำหรับแนวนี้ เหมือนกับปูทางรอตอนต่อไปไงไม่รู้สิ
เออจริง งั้นผมต้องไปหาดูเพิ่มและ เรื่องนี้อยู่ในซีรี่ ไม่แน่นะ อาจจะมี เพราะหลายๆเรื่องก็มี
ปล.2 โนตมอีกแล้ววว อาทิตย์นี้เจอแต่โนตมแหะ แถมเรื่องถัดไปก็โนตม อืมๆ ไม่สนโว้ยยยย!!! ขอเนื้อหาสนุกพอ
เหหห ไม่ชอบรึ แล้วชอบแบบไหน อย่าบอกว่าแบบโลลิๆโดนยำ
ปล.3 ถ้านางรู้ว่าผัวตายแล้ว คงจะเหมือนเรื่องผีเสื้อปีกหัก ชีวิตจมปักกับเซ็กและยา
ปล.4 แต่ถ้าหักมุมแล้วผัวมาช่วยไง้มันจะสนุกไปอีกแบบ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ตัวอย่างเรื่องใหม่ แลดูแล้วมีลับลมคมในแน่นอน อยากให้หักมุมแบบ ผัวของผู้หญิงไปหาเมียของชายเตี้ยคนนั้นจัง อิอิ
เอ่อ ความคิดท่านนี่ดาร์คเกินไปแล้ว แต่นั่นสินะ ถ้าจะเข้าสู่ด้านนี้ ต้องเก่งกว่าผม 55

op4911338

::Waiting:: สงสารคุณนายนะ นึกแล้วถ้าเจอกับชีวิตเราเองก็จุก อย่างว่าเนอะชีวิตต้องสุ้กันต่อไป ยังไม่ตายนิทำไง

tonarm

ไปนอนเล่นในอ่าวโตเกียว คือตายใช้หนี้ไปแล้วสินะ

tangja04

drof666

น่าสารคุณนาย ที่ผัวไปเป็นนางเงือกซะแล้ว  เรื่องต่อไปนี่แนวที่ชอบเลยชู้กับเมียชาวบ้าน