ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ตามล่า" (EP.2)

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 12, 2017, 01:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

12345689

โอ้วววว มาแล้วตอนใหม่ สนุกเหมือนเคย ขอบคุณ ไรท์เตอร์ นะครับ สพหรับตอนใหม่นี้ ^ ^

maayumyum

มันมากครับ อย่างกะดูหนังแอคชั่น

lovesick

โคตรดุเดือนจริงๆ
มันส์มากครับ

yoyoman

ฉากปะทะดุเดือดมาก ตื่นเต้นตามเลยครับ

treemiles

มันส์ครับ ตามลุ้นเอาใจช่วยหมอฟาง

segasa

หายไปนานมากจนใจหายเลยครับ เเต่ได้อ่านก็คุ้มค่าการรอคอย ฉากแอคชั่นมันมากๆครับ ::JubuJubu::

aisieo

ฉากบู๊บรรยายได้ดีครับ จะเกิดอะไรขึ้นกับหมอหรือเปล่า

thisisbest

หมอจะรอดมั้ยเป็นยังไงบ้าง

Chalermphan Auesukkul

บู๊ได้มันส์มากเลยครับ ตอนนี้

Pongsathorn Weerahong

บทบู้มันส์มากครับ สะท้อนเรื่องจริงเลย กฏหมายไม่อาจพึ่งพาได้ทุกเรื่อง กฏหมู่ยังใช้ได้ทุกยุคทุกสมัย

biggiggog

คุณหมอโลกโคตรสวย
งานนี้ซวยแน่
ขอบคุณมากๆครับ

ballbergkamp

ช่วยหมอฟางแล้ว ขอฉากเลิฟซีนด้วยนะครับ

exelier

ขอเม้นก่อนอ่านนะครับ เผื่อ ่านไปจะได้ไม่ขาดตอน ติดใจตั้งแต่ep แรกละ มันส์จริงๆ ขอบคุณที่แต่งผลงานดีๆแบบนี้มาให้เสพครับ

upperbound

ติดตามอยู่ตลอดนะครับ ได้อ่านแล้วมันส์มากๆๆ ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกมาให้อ่านครับ

bigomnoi

เขียนได้ดีครับ ผมนี่โคตรหงุดหงิดน้องฟางโลกสวยเลย