ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกไม้ใกล้ไฟ ภาคสอง ตอนที่ 6 - สามหนุ่มสามมุม

เริ่มโดย assasin008, มกราคม 21, 2017, 02:42:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjhj1988

asiakook

เอกพาเด็กใหม่ข้ามมาเปิดตัว (กลัวแฟนๆลืม) ทั้งที่จัดสามคนเดียวยังไหว อิอิ  ขอบคุณครับ
ปล.ตอนหน้า ยกแรกยังไม่น่าดู ยกสองใครจะกระโจนเข้าหาโมก่อนน้า  ::Glad::

zamakarn

ห้องเดียว 6 คน เอาละ งานนี้ เจอชุดแฮปปิ้มิว แน่นอน 555
ขอบคุณครับ

keatmano

สาว ๆ ไวไฟ เหมือนเดิมครับ คงไม่ต้องเดาให้ยากเพราะคิดว่าทั้ง 3 สาวคงโดนเวียนกันครบ โดยเฉพาะพระเอกของเราที่ทนที่สุด คงเป็นคนปิดฉากหลังจากพระรองทั้งสองหมดแรงไปแล้ว

ขอบคุณครับ

lindor

สุดๆ ครับตอนนี้ รอคอยตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อเลยผม  ::Glad::

naluk888

ขอบคุรครับ รออยู่เลย ทั้งเรื่องนี้และ XO นะครับ อุดหนุนทุกเล่มอ รอเล่มใหม่ออกอยู่นะครับ *-*

ultramanpop

ดูเหมือนงานนี้...จะเล่น สามคนผัวเมีย กันหรือเปล่าเนี่ย
อารมณ์แต่ละคน...ถึงขีดสุด..ขนาดนั้น
ผู้อ่าน..ลุ้นเอาใจช่วยตลอด
ขอบคุณครับ

wapwap

ppeak

อู้วหู สามหนุ่มสาวสามท่าทางจะมันส์หยดแน่ๆ ตัวละครที่โผล่มานี่คุ้นชื่อแต่จำไม่ค่อยได้จนต้องตามกลับไปอ่านอีกรอบเลยครับ

shevchenko55

XO เล่ม 6 จะทันสิ้นเดือนอย่างที่ท่านแอสเกริ่นไว้มั๊ยน้อ ติดตามทุกผลงานครับผม

thmaysa2016

"พี่เอกวางแผนอะไรไว้อีกคะ"

เตรียมเสียวเลยผม // ขอบคุณครับ

bounced

ขอบคุณมากครับ สงสัยคืนนี้มีสนุกแน่ 555 รออ่านต่ออยู่นะครับท่าน

Phisuiti Suwacheecharan

durocman

เอกกับบอย นี่ พอเข้าใจ แต่เก่ง นี่ ดึงมาร่วมงานกันตอนไหนครับ รู้ว่าเป็นใคร แต่หาอ่านไม่เจอครับ ช่วยชี้แจงด้วยครับ

samrong

ยิ่งอ่านยิ่งเสียว สามคู่พร้อมๆ กัน มีการสลับคู่ยิ่งแจ๋ว