ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮาเร็มบอย เรื่องลับกับความรักของพวกผม(โจ้) ตอนที่4

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 02:02:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

เพื่อนกัน  รู้เห็นเส้นทางเดินของกัน  มีโอกาสจึงกล้าทำตามที่ต้องการ

wingodin

XYZ

เชื้อแรงมากครับ จัดดอกแรกสามคน ท้องทั้งสามคน

แต่ส่วนตัวนะครับ สำหรับตอนนี้ผมรับไม่ค่อยได้เท่าไร
ถ้าเป็นผม เจอเหตุการณ์อย่างนี้คงเข้าไปกระทืบเพื่อนตั้งแต่แรกแล้วครับ ยิ่งให้ยอมรับนี่ยิ่งยากครับ
ส่วนเนยถ้าอ่านมาตั้งแต่แรก ไม่น่าจะยอมง่ายๆ เหมือนกัน

เป็นกำลังใจให้ตอนสุดท้ายครับ อยากจะเห็นการเอาคืนของพระเอกเราครับ

ปล.อย่าให้สองตัวนั้นจัดการสามสาวเลยนะครับ ขอดูการจัดสาวคนสุดท้าย กับการจัดหมู่ของพระเอกเราซักรอบ ::Shower::

amlan

QAman

โห เสียดายเนยมากเลยครับ เพื่อนกันไม่น่าทำแบบนี้ เป็นผม ผมไม่ยอมหรอก แต่สุดท้ายสงสัยเพราะอย่างนี้ก็เลยได้รวบหมด แบบไม่ต้องกลัวเนยจับได้แล้วสิ

swss2511

19662509

เสียดายไม่น่าให้เพื่อนเอาเมียตัวเองเลย
รู้สึหวงแทนโจ้เลยครับ..

andygologoso

monkung

aom43104

librarian

ขอบคุณครับ ทีแรกคิดว่าสมยอม เลยไม่อยากอ่าน แต่ไปอ่านเฉลยมาจากตอนห้าแล้วโอเค เลยกลับมาอ่านอีกที

tataka

สรุปว่าโจ้ ชอบสวิงรึไม่ชอบทำไมไม่ไปช่วยเมีย ส่วนเชนกับกันนี่ก็เลวแท้