ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 8 : ตอน ซ่อนเร้น

เริ่มโดย KwangPloy, พฤศจิกายน 02, 2020, 07:28:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Orcus

หายไปซะนานเลยนะครับ นึกว่าจะไม่เขียนต่อละ  ว่าแต่ดนัยจะเลือกโอ๋เหรอ?

Yoyo2

น้องโอ๋นี่ร้ายจริงๆๆคาบดนัยไปกินแน่ๆๆ

sinchacha

ต้องย้อนไปอ่านของเดิมเลยจำได้ว่าชอบมาก

NTRSLAYER

สตอรี่รายละเอียดเยอะดีคับ ผมถึงกับต้องตามไปอ่านตั้งแต่ตอน 1 ก่อนเลย 

::Ahh::

avix

ริสา เสร็จแน่ๆ เลยแบบนี้ โดนบังคับ หรือเธอจะเต็มใจกันแน่

err

โอ๋ เธอช่างเป็นผู้หญิงที่อ่านคนได้ขาดจริงๆ  

Best21795

ลลิสา กับดนัยน่าจะอีกนานเลยมั้ยกว่าจะรู้ใจกันนิ. แต่นักเขียนหายไปนานเลย

samanlo ba

ยั่วขนาดนี้ถ้าไม่จัดนายก็ไม่ไหวแล้วล่ะ

taefuck

ดีใจมากครับที่กลับมาแต่งต่อ รอเรื่องราวไปผูกกับกวาง และพลอยนะครับ ::GiveMe::

aerosmach

zaa2518

nicky1976

dwarf

ขอบคุณครับ.. ดนัยกำลังสับสนกับความคิดตนเองว่าม.. เขารู้สึกแบบไหนกันแน่​ ทั้งรู้สึกอยากเห็นแฟนตนเองมีอะไรกับคนอื่น... ทั้งรู้สึกสับสนที่ตนยอมให้เป็นแบบนั้น

kkkko