ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ OVA

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2016, 12:14:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chano

อ่านแล่วมันไม่เกี่ยวกะเนื้อเรื่องหลักช่ายมะ

KORNsLUFEAR

อาเหนิงของเฮีย ขอบคุณมากครับสำหรับตอนใหม่

jibxonly

รออ่านอยู่ เรื่องน่าสนใจ ขอบคุณมากครับ

aerosmach

ชอบการดำเนินเรื่องแบบนี้ ทำให้สนุกน่าติดตามมากครับ

zazamak

มีภาคแยกด้วย ต้อนรับปีใหม่กันเลยทีเดียว ติดตามผลงานดี ๆ ครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

medsay

สวัสดีปีใหม่ครับ ขอบคุณสำหรับของขวัญปีใหม่ครับ ขอให้ไรต์สุขภาพแข็งแรงทั้งร่างกายและจิตใจ มีเงินเหลือกินเหลือเก็บนะครับ ขอบคุณครับ

cooking_gear

สวัสดีปีใหม่ครับ เปิดเรื่องมาได้น่าสนใจมากครับ แต่แอบติดใจนิดนึงตรงที่ เสี่ยจะปล้ำแล้วตัดมาเลยหรอ

dwarf

ขอบคุณครับ..สำหรับที่ได้อ่านตอนนี้นะครับ  ไม่ทราบว่าเป็นผมคนเดียวหรือเปล่าที่อ่านแล้ว ..เนื้อเรื่องเหมือนจะไม่ต่อเนื่องกัน รู้สึกงงนิดๆครับ ..หรือคงเป็นเพราะผมจำเนื้อเรื่องของตอนเก่าๆไม่ได้มั้งครับ

alwayz

เหนิงโดนวางยาแล้วจะรอดไม๊นี่

zero333

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

sammie0513

ขอบคุณครับ เป็นเนื้อเรื่องก่อนตอนปกติสินะครับ

kongrith

มีวางยาปลุกเซ็กส์ด้วยอ่ะ น่าติดตามๆๆ

benzuker

ขอบคุณนะครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจดี แต่ตอนนี้อ่านแล้วงงๆ ดูข้ามไปข้ามมา

kang punpee

ขอบคุณครับรอตอนต่อไปนะครับ

gb123456

สนุกมากครับ น่าติดตามทุกตอน