ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust (EP.5)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กรกฎาคม 03, 2016, 01:41:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeab01

whysoserious

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากติดตามยาวๆ

anantza

หลากหลายดีจังติดตามยาวๆ ขอบคุณมากครับ

5969sp

12457890

แหะๆ จากตอนที่แล้วผมเดาผิดที่บอกว่าเหมยจะเป็นปัญหาตอนท้าย
(เดาถูกก็ไม่สนุกน่ะสิ ฮาๆๆ)
แต่วางเรื่องแบบนี้ก็สนุกดีครับ เกิดเป็นปมดราม่า
แอบช็อคนิดๆว่าจะมีการตายเกิดขึ้น

12457890

พอกลับไปอ่านในที่ซ่อนไว้
ความคิดที่โผล่ขึ้นมาคือ "เจ๋งอะ"
สามารถช่วยวิญญาณที่ไปทาสไปแล้วได้

ใจจริงผมอยากให้มีบทเหมยอีก ผมชอบผู้หญิงสไตล์นี้ แบบว่าหมวย หน้าคม หุ่นดี ฮาๆ

xonly-181

sainsain

เย้ยน่าสงสารเหมยอ่ะเป็นอะไรนิมีเงื่อนงำอ่ะ

hara

ขอบคุณมากครับ กำลังสนุกเลย

jakrasri

ลุ้นตัวเกร็งตัวโก่งเลยครับ

mafia1

เนื้อเรื่องเข้มข้นมาก 

อย่างกับนั่งอ่านนิยายที่ซื้อมา

สุดยอด​มากครับ

pinthepk

sotimez

หนุกได้อีกกก ชอบแนวนี้นะ สู้ๆ

sotimez

nuttch

โถ่ ออกมา2 ตอนเองง ไม่น่าตายเลยย