ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

เจ้าหญิงแม่งหื่นไม่เบาพึ่งเจอคนตรงสเปคเล่นไล่องครักษ์ออกไปเพื่อจะจับทำผัวโดยไม่ทำความรู้จักให้ดีซะก่อน

จะสงสารหรือสมน้ำหน้ามันดีทำตัวเองล้วนๆ

yakusa98

หลังจากตัวขยายขึ้นมา ของมันจะขยายตามตัวไหมอ่ะ 555

Gondar

แบบนี้ก็สนุกสิท่าน อยากได้มาฃ่วยชยายขชองผมด้วยเลย

ตอนจบแอบขัดใจหน่อยๆ นึกว่าจะได้ร่วมวงกันซะอีก

HaoMaRu

เกือบปิดนึกว่าแนวคนจิ๋วกับยักษ์ โอ้วเกือบไป 555

สุดท้ายก็กลัยมาจิ๋วอยู่ดี นึกว่าจะได้ฮาเล็มเอนซะล่ะ

Ae Haha

พอตัวโตขึ้น ไอนั้นจะใหญ่เท่าของยักรึเปล่าน่ะ องหญิงติดใจแน่

Opo Pop

neokiseki

alaaum

ไม่เคยได้ยินนิทานเรื่องนี้มาก่อน แต่ก็ดูเหมาะกับการ์ตูนดีนะ

notsss

ค้อนเขาดีจริงทำให้ คนตัวเล็กสมหวังเลย สุดยอด

mbeo22

เจ้าหญิงเกือบโดนเจ้ายักษ์คาบขย้ำ ดีนะพระเอกจิ๋วเป็นมวย อยากรู้ว่าพระเอกตอนขึ้นสังเวียนสวาทจะเป็นยังไง 55+
***ขอบคุณครับ***

bigboy001

::Thinking::  ผมว่าตัวใหญ่แต่ของเล็กก็ช่วยไม่ได้นะ ของผมใหญ่กว่าแน่นวล 5555+  ::DookDig::

EDIT เห็ยมะ พอไม่พอใจ องค์หญิงก็ทุบให้เล็ก ของเดิม ๆนี่แหละแน่นอน พ่อจะเสียบให้ท้องทุกคนเลย 555+

Tunpia NorHor

bpbpbp