ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 10, 2018, 12:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวเลือกไหนได้รับการโหวตมากที่สุด ตัวละครก็จะดำเนินไปในรูปแบบนั้น ระยะเวลา 3 วัน

ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย
95 (62.1%)
 พี่โต๊ะ ให้ภาไปเล่นหนังเรทR
58 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 153

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 13, 2018, 01:08:58 หลังเที่ยง

af123456

รู้สึกอยากแอบดูน้องภาบ้างชอบความตื้นเต้น

dimansup

ชอบๆมากๆแปลกใหม่ดี อย่างงี้ต้องติดตาม

pop121234

ทำมันทั้งสองอย่างแหละ เดี๋ยวดีเอง

koy777

แนวแอบๆ กับคนแก่ ดูครับมันเร้าใจกว่า รู้สึกแนวถ่ายหนังอารนี่มีหลายเรื่องละ

Abigail

ให้ลุงมาทำงานเลย จ้างมาคงมีอะไรเสียวๆ

micaeall

ชอบเรื่องแฟนผมเป็นคนดี กับเจ็ดวันแก้กรรมมาก เลยมาตามเก็บเรื่องเก่าๆหน่อยนะครับ

boomnew

โหวต1ครับ ไหนๆเมียลุงก็ตายซะเเล้ว น้องภาก็เปนเเทนเลยสิ

Monit Chon

แบบไหนก็ได้ค่ะ ต้องโดนแน่นอน

Joetan

เรื่องจะดำเนินต่อไปอย่างไร น่าติดตาม

tiwsa500

โหวต1 ครับเพราะ ผมอยากให้ภา มีเวลาอยู่กับลุงใหญ่น่าจะมีเรื่องตื่นเต้นน่าดูครับ

วีรการณ์ นาคชุ่มนุม