ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บุพเพสันนิวาส ภาคพิสดาร ตอนที่ 15 (ยังไม่อวสานจ้า)

เริ่มโดย ifamily03, กรกฎาคม 25, 2018, 07:56:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

upperbound

เอาแล้ว พ่อเดชของเรา ได้เพลินแน่งานนี้ มีฮาเร็ม เลยทีเดียว

manu111

Singha Phoenix

YoRHa2B

ตัวละครมันน้อยไปหน่อย ถ้ามีเยอะกว่านี้คงได้อีกยาว

Nithiwit Sakfan

แลดูเรือนหลังนี้มีความแข็งแรงมากโข
เพราะโล้สำเภากันขนาดไหนก็ไม่มีสั่นคลอน

pukkung

ประพันธ์เรื่องได้น่าติดตามมากครับ มีแนวเรื่องใหม่มาเติมได้ตลอด อย่างนี้แต่งต่อยาวๆ เลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

wannit

ตอนหน้าคงมีจัดหนักสงท้ายแน่ๆ  คุณที่เก็บทั้งเรื่อง แต่แม่การะเกดเก็บหมดเรื่องเหมือนกัน
วินๆ เจ้าคะ

thaiboss

แหม่ เดชนี่ก็มีเดชสมชื่อจริงๆๆ การะเกดก็ใช่ย่อย ฮาเร็ม จงเจริญ

tp3660

ถ้าโดนรุมสามหนึ่งทุกวัน พี่ขุนเดชจะไหวไหมเนี่ย

thetalongtong

บอกได้อย่างเดียวว่าแต่งได้เยี่ยมมากๆ อ่านสนุกสุดๆ ขอบคุณครับ

phurin84

คุณพี่เดชจะได้หญิงทั่วทั้งพระนครเลยหรือกระไร ชั่งน่าอิจฉา

ifamily03