ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mahiruno Kagerou] Nurebana Swapping | Bouquet Swapping สลับคู่ชู้ชื่น By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 20, 2018, 06:23:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Neo Rory

ผมคิดว่าน่าจะจบแบบต้องติดใจกันแน่นอนแล้วก็จะมีการแลกคู่อีกครัง

ผิดคาดเลยเหะสลับคู่แบบถาวรเลยเหะ โอ้จบสวย

darkangel

จบแบบไหน ผมมองว่ามันแค่ต้องการทางเซ็กส์นะ  ไม่เกี่ยวกับความรัก อยู่แบบเดิม คู่เดิม แต่แลกเปลี่ยนเป็นบางครั้ง

kriang_4022

สนุกมากเลยคับ​ ขอติดตามต่อนะ​ อยากรู้จะจบแบบไหน ::Fighto::

watari

::Beggar::ตอนต่อไปอาจมีชายเดียวเพื่มมาอีกอะเป่าน้ออออ
สุดท้ายก็จบด้วยดี คู่รักจะยืดยาว เรื่องเพศก็สำคัญน้อออ

winnerbest

ดูๆไป ทำไมพอเปลี่ยนคู่แล้ว แต่ละฝ่ายมันดันฟินแปลกๆหว่า

คู่นึงนี่จะกลายเป็น S&M เลยมั้ยเนี่ย
อีกคู่ ผู้หญิงก็อย่างกับติดสัด สงสัยจะกลายเป็นคู่ติดสัดไปเลยชัวร์ๆ  ::Fighto::

Edit : อ้าว ไม่เป็น S&M ตามที่คิดแฮะ แต่ก็กลายเป็นติดเซ็กส์ไปทั้งคู่เรียบร้อย ตามที่คิดไว้

ถึงยังไง สุดท้ายก็แลกคู่วะ ฟินๆกันไป Happy Ending เบยยยยย  ::Dribbling::

Northstar Rta

การใช้ชีวิตคู่บางครั้งก็อยากเปลี่ยนรสชาติบ้าง แล้วก็กลับมาเป็นคู่กันเหมือนเดิม แต่ก็อาจชอบของใหม่ที่ถูกใจกว่าเดิมก็ได้
สุดท้ายก็ได้สลับตู่เพราะเจอสิ่งที่ชอบนีาเอง

evillacus

อืม มันต้องมีซะคู่ที่ติดใจแล้วชอบแลกแบบนี้

จบไม่เหมือนที่คิดไว้  แต่มันแลกคู่กันจริงๆหรือจริงแล้ว มันจีบสลับกันตั้งแต่แรกฟ่ะนี้

lnwrong26

::Shy::นนานๆๆๆจะเข้ามาอ่าจเป็นเรื่องเป็นราวทีเท่าทค่ดูคราวๆๆืมีหวังแลกคู่กันแน่ๆๆตรับเดี่ยวมาอีดิทครับ
::Shy:: เดาได้เหมือนที่คิดเลยท่าน ::Thankyou::

Worrarat Imkaow

มันเป็นโดจินอะนะ เพราะงั้นน่าจะครับดีครับ เดี้ยวอ่านจบแล้วมาแก้ครับ

โทษทีครับมาแก้ช้าไปหน่อยเมื่อคืนเน็ตร่ม พิมไว้ซะยาวหายหมดTT
โอเค มาพิมใหม่แต่อาจสั้นหน่อยนะครับอารมอินเมื่อคืนมันหายไปพร้อมเน็ตผมแล้ว
จะบอกว่าจบดีก็พูดได้ไม่เต็มปากนะครับ ผมรู้สึกแบบว่ามันได้หรอวะ ทั้ง2คู่ก็แต่งงานกันมานานแล้ว แล้วอยู่ๆก็มาหย่ากัน ห้องก็อยู่ข้างๆกันอีกแบบว่าไม่รู้สึกกันบ้างหรอว่าที่ตรงนั้นมันเคยเป็นที่ของเรานะ แหวนที่เคยสลักชื่อ2เราตอนนี้กลายเป็นชื่อคนอื่นแล้ว
แบบว่าถ้ามีปัญหาเรื่องเซ็กอย่างเดียวก็ไม่น่าจะต้องขนาดนี้มั้ย เพราะถ้าเลือกแต่งงานกันก็แปลว่าต้องรักกันใช่มั้ยละ ถ้างั้นความรักนั้นหายไปไหนหมดทำไมถึงยอมปล่อยคนของเราไปง่ายๆแบบนั้น

อ่าว ท่าทางยังอินอยู่แฮะ 555555

gufferau0000

ดูแล้วไม่น่าจะแลกกันยาว แต่น่าจะแลกเป็นครั้งคราวเพื่อเปลี่ยนบรรยากาศเฉยๆนะ

อ้าว สรุปแยกกันยาวแหะ แต่ก็เป็นทางออกชีวิตคู่ในอีกแบบหนึ่ง ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

Tanyak

bearw