ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 3/4 [แปลไทย By (S)Kate

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2018, 04:20:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

g9898

นี่มันสถานการณ์ สร้างวีรบุรุษชัดๆ สบายหล่ะ ทาคาชิ  ::HoHo::

adobe

เพิ่งกลับไปเม้นมา

อย่างที่บอกไว้แหละครับเรื่องนี้มันไม่ใช่NTR แต่ผมว่าน่าจะมีทางลงเป็นNTRได้อยู่ ถ้าเกิดมันดันรักกันขึ้นมาก็ยังมีพวกรุ่นพี่ในตอนนี้นั่นแหละหรือไม่ก็น้องชาย ถ้าเป็นไปได้ผมอยากให้น้องชายมันเข้มแข็งขึ้นหน่อย แล้วลองแก้เผ็ดเพื่อน(?)มันดูไม่จำเป็นต้องไปแย่งพี่ก็ได้ เนื้อเรื่องน่าจะมันขึ้น แต่คงได้แค่คิดนั่นแหละตัวน้องชายมันดูไร้พัฒนาการยังไงไม่รู้ ช่างน่าเศร้าจริง ::Doubt::

หน้าใหม่

xonly-2017

เจอหัวเกรียนจัดต่อๆกัน พี่สาวติดใจแน่ อยากรู้จริงๆว่าสุดท้ายพี่สาวคนโตจะโดนหัวเกรียนเก็บไหม

TanukiKen

เมื่อไหร่จะถึงคิวพี่ยูอิซักทีน่า
เจอซีนพระเอก(ปล่าววะ?) ถึงกับหลงรักเลยหรอคุณพี่

อ่านโดจินเจ้านี้ก็มีความรู้ได้

แล้วมันจะไปต่อยังไงหว่า หรือว่าได้กันหมด

nooneypink

ถ้าทางจะเป็นเรื่องยาวที่น่าติดตามอีกแล้ว มันแน่ติดตามๆ

goldligth

คิดว่าจะจบตั้งแต่ 2/2  แต่มีตอนใหม่ ก็คิดว่าจะรวบพี่สาวอีกคนด้วย   นี่มันหักมุม ของหักมุมเลย

en541010

สุดยอดทุกตอนจริงๆเรื่องนี้ ขอเสพตอน3แบบต่อเนื่องเลยนะครับ

reppok111

zamakarn

ตอนนี้ดูหล่อขึ้นมาทีเดียวมาริถึงกับหลงกันไปเลย แหม ไปซื้อน้ำนานมาก จะว่าไปตอนนี้มีสาระมาให้อ่านเยอะเลย ต้องนำไปใช้ ฮ่าๆ

ปาณัท เมืองเจริญ

เดาแล้วว่าน้องชาย แม่งเล็กแน่นอนไม่สะใจพี่่สาวแน่ๆเลยอะ

BiG BosS

จริงๆนึกว่าตอนที่3น้องสาวของมาริจะโดนแบบว่ารู้แล้วโดนไปกับพี่สาวที่ไหนได้คนโดนยังคงเดิม ไม่รู้จะจบหรือมีตอนนะ

scorpionx

ตอนแรกนึกว่าตอน 3 จะได้คนผมดำซะอีก แต่คนนี้ต่อก็ไม่เลว
จริงๆเรื่องนี้มีกี่ตอนครับ  ดูถ้าเรื่องนี้คงยาวน่าดู
ขอบคุณ

VV