ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ kirara story ตอนที่ 4 : ในนามของอิซานางิ

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 03, 2019, 10:27:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

กัปปะเคยกล่าวเอาไว้ จงเดินในเส้นทางแห่งสวรรค์และปกครองทุกสิ่ง
เฮนชิน

#เห็นรูปกัปปะละฮาก๊าก
#FC แม่สาวเท็นงูฮะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

Summermay

medsay

::Evil:: ฉากบู๊ยังมันดุเดือดเหมือนเคย แต่ผมว่านะถ้าคนจริงโดนกระทืบแบบนี้ ล่วงตั้งแต่2-3ทีแรกแล้วคับ เพราะแตะละท่าที่โดนนี่ ไม่น่าจะลุกง่ายๆ 555

swss2511

หลังฝึกฝีมือคิราระได้โชว์ฝีมือบ้างแล้ว หวังว่าจะเข้าตานายน้อยบ้าง

Man_On_The_Moon

ชอบเรื่องนี้มากๆเลยครับ พอจะบทบู๊ก็บู๊ถึงใจมีรายละเอียดท่าต่อสู้ให้นึกภาพตามง่ายๆ พอจะบทรักก็สุดสยิวดีมากครับ อยากให้ตอนแยกจบ ไปต่อเนื้อเรื่องหลักต่อเลยครับ อยากอ่านต่อแล้วครับ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

Season2  ครบ20 หน้าแล้วจะลงให้ครัช อิอิ

FC ฮิคาริ  เทนงูสาวแว่น รายงานตัววววว

ntcomX

Ryoma Kechi

3 พี่น้องเทนงู กับ กัปปะ
โหดจริงๆ 
แต่เซอร์ไพร์สจริงๆ อยู่ที่คิราระ เดือนกว่าๆ ฝีมือพัฒนาอย่างเร็ว

naitoom

ตอนก่อนหน้านี้ มีสอนรวบรัด ยูโด มาตอนนี้มีรวบรัดสอน คาราเต้ ยอดครับ
แฟนศิลปะป้องกันตัว ผมชอบมากครับ บางตอนมีกำลังภายในแทรกด้วย

andyg

เยี่ยมครับ ฉากต่อสู้เห็นภาพ เพราะภาพประกอบ มันส์ดีครับ

fantastica

ตอนนี้บู๊ล้างผลาญ นักเลงธรรมดาจะเอารัยมาสู้

amorn niemgerd

อมร

Sawat Songprasop

พวกเหล่าอันธพาลหางแถว คงดวงกุดถึงขนาด จึงมาเจอกับริวกะและเหล่าองครักษ์พิทักษ์ตัวของริวกะเข้า