ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatimoto] Sayako At the Bus Stop รอรถรอเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2018, 11:33:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunhelupu

xonly-809

สาวโรคจิตชอบโชว์ได้ช่วยคนแก่แถมได้แต่งงานด้วย

HypN♥s

เห่ย...มันส์ๆๆๆ ชอบๆๆๆ  เรื่องนี้ใช้ได้เลย มีลุ้น

@kater จบมาทางช่างหรือเปล่าเนี่ย ช่างเลือกเรื่องจริงๆ   ::JubuJubu::

ปล.น่าจะตั้งชื่อเรื่องว่า เด็กมันยั่ว หรือลุงแก่แล้วขอลุงก่อน  ::DookDig::

เมื่อก่อนผมแปลไม่เป็นแต่ชอบคุ้ยอ่ะนะท่านฮิป ทุกวันนี่ต้องคุ้ย E-hentai ทุกวันแทบจะไม่พลาดเลยซักหน้า
และก็เก็บดองๆๆอันที่ชอบภาพสวยๆไว้ ช่วงนี้ก็ไปขุดๆไล่ลบ อันไหนโดนใจก็ดึงมา

Akira Watanabe

::Sweat:: ไม่นานลุงก็ตาย ยัยหนูนั้นก็หุบสมบัติคนเดียว 555

elviswhat

SickSleeplab

xxxzaaaa

ขอบคุณนะครับ สนุกมากเลย ลุงนี้เพลินลืมเมียไปหละ จัดหนักสบายตัวไปเลย เด็กมันยั่วจัดให้.....

zerodimee

Joker-

กาก่าก้า ก๊าก๋า

Tenrokku

ถ้าเป็นคนในรถบัสจะแจ้งข้อหาพรากผู้เยาว์ลุงแกก่อนเลย 55555555

เนอะ ดูชุดน่าจะ ม.ปลาย แต่ก็คงปีสุดท้ายน่าจะ18แล้วม้างงง เห็นคุยกันเรื่องเรียนต่อ

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 10, 2018, 08:32:40 ก่อนเที่ยง

เมื่อก่อนผมแปลไม่เป็นแต่ชอบคุ้ยอ่ะนะท่านฮิป ทุกวันนี่ต้องคุ้ย E-hentai ทุกวันแทบจะไม่พลาดเลยซักหน้า
และก็เก็บดองๆๆอันที่ชอบภาพสวยๆไว้ ช่วงนี้ก็ไปขุดๆไล่ลบ อันไหนโดนใจก็ดึงมา

ช่วงนี้ผมก็เริ่มออกคุ้ยๆมั่งล่ะ เพราะเรื่องใหม่ๆ ไม่ค่อยเจอเรื่องที่โดน

ปล.เรื่อง[Daigo] Excite!! แปลใหม่เลยครับ ผมไปดูของเก่าแล้วรับไม่ได้ แปลได้ห่วยแตกมาก  ::Foo::

TanukiKen