ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! นาฬิกาหยุดเวลา [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2018, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantom31582

แนวหยุดเวลาชอบมากครับ หวังว่าจะมีหลายตอนนะ เพราะส่วนใหญ่เจอแบบตอนเดียวจบ

kurokami

โหย นี้คิดว่จบเรื่องไปแล้วยาวจัดเลยนะเนียะ

ชอบช่วงแรกมากกว่านะช่วงหลังมันเหมือนจัดหนักไปหน่อย

navapol007

รอเรื่องแบบนี้มานานแล้วววว อิจฉาตัวเอกว้อยยย ::Angry::

Gam3Z

delta941

สวัสดีชาวโลก

ดูแล้วได้เปิดซิงทุกคนเลยนะฮะ สงสัยได้เปิดยันจบ  ::Cold::

edit มีก็คงทำแบบนี้หล่ะมั้งไม่ก็ ปล้น55 ::Thinking::

jamestgsun

เหมือนเรื่องแนวนี้จบไม่ค่อยสวยกันสักเท่าไรนะครับ

haruka13

::Glad::ตาลุงแม่งมีของโครตดี  ขั้นแรกเอาไปสอนสอบ เข้าหยุดเวลาไปรอกเฉลย

foxmozz

izezanova027

ZELOVE

ดูท่าทางแล้ว น่าจะจบไม่สวยด้วยอะไรซักอย่างแหงๆ

freelance

obacos

เนื้อเรื่องโหดเหมือนกันนะนิ ตอนจบผมว่า Bad ending แหงๆ

eeb

อิจฉาเฟร่ย

วาดผู้หญิงได้สวยมาก

หื่นสุดๆ อ่ะ