ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 13....อันที่สองในชีวิต พุ่งเข้า...เบาๆ

เริ่มโดย comein x, กุมภาพันธ์ 01, 2018, 12:40:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

comein x

อ้างถึงเพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ          >>>ลิ้งตอนเก่าๆค่ะ<<<
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 13....อันที่สองในชีวิต พุ่งเข้า...เบาๆ

"ถ้านี่เป็นความฝัน คุณจะทำยังไงต่อทด" คุณอาพูดจบ วางกล้องในมือลง เลิกเสื้อเมลขึ้น ลูบคลึงเค้นไปมา
สองมือโกยเต้านมขึ้นมาแล้วก็บี้คลึงที่หัวนม เมลแอ่นอกขึ้นตามแรง ก่อนที่จะปล่อยไห้มันตกลง แล้วก็ทำซ้ำอีก
เหมือนจะโชว์ ให้ทดเห็นนมเมลชัดๆ เนินนมขาวๆ สะท้อนแสงในเต้น หัวนมป้านใหญ่ชูชัน ทดนั่งจ้อง กลืนน้ำลายดังเอื้อก
คุณอาคลึงเค้น จนหัวนมเมลตั้งชัน ก้มลงตวัดเลียหัวนม ก่อนจะค่อยๆ ดูดดุลมันเข้าไปในปาก แต่เหมือนจะไม่ถนัดดูดๆ
หลุดๆ เมลต้องแอ่นตัวขึ้น ให้คุณอาดูดได้ถนัดปาก พอแอ่นตัวขึ้นให้ดูดได้ถนัดเท่านั้นละ อูยยยย ซื้ดดดดดดด คุณอา
ขย้ำนมเต็มปาก ฮุยยยยย ดูดจ้วบๆๆๆ เหมือนคนหิว เสียงดูดนมเสียงดัง สลับกับเสียงคราง อืมมมมม ในคอท่าทาง
คุณอาดูมีอารมณ์มาก เมลกำที่โคนลูบคลำพวงไข่เล่น กระทอกปากรัว ดูดจุ้ปๆๆๆเม้มที่หัวควยจนปากจู๋ "อืมมมม
ใจเย็นสิเมล" คุณอาเอี้อมมือมา แบะขาเมลข้างนึงชันเข่าขึ้น ได้ยินเสียงคุยอะไรกับทดเบาๆฟังไม่ทัน มือคุณอายัง
สาละวนหับหัวนมไม่หยุด อีกข้างลูบคลึงที่เนินหอย ตอนนี้มีแฉะยิ่งกว่าแฉะ นิ้วค่อยๆ สอดเข้ามาในรูหอยกระตุก
ควานไปมาจนสุดนิ้ว เมลร่อนเอวเบาๆ ปากก็เลียที่หัวควยคุณอาไม่หยุด

เมลตกใจสะดุ้งนิดนึง ตอนที่ทดลูบน่อง แล้วเริ่มไล่เลีย พรมจุบเบาๆ ใส่มาตั่งแต่ข้อเท้า จะยกหัวขึ้นไปดูแต่
คุณอาจับกดลงไปอมควยต่อ มือ 2คู่ลูบไล้ไปมาทั่วตัวเมล ลิ้นอุ่นๆ 2 อัน ลากไปมาจนแทบทั่วทั้งตัว เมลทั้งเด้งรับ
เด้งสู้ เกร็งแล้ว เกร็งอีก จนเหนื่อย แทบหมดแรง ดิ้นหนีไปทางนั้น ก็โดนทางนี้ ดิ้นหนีมือ ก็โดนลิ้น ปากก็ไม่ว่าง
อากาศข้างนอกเย็นเฉียบ แต่ในเต้นตอนนี้ ร้อนจะเหงื่อโทรมไปทั้งตัว ตอนนี้เมลแยกไม่ออกแล้ว ว่าอันไหนลิ้นไคร มือไคร
ปกติเมลเป็นคนเงี่ยนมาก เวลาโดนลูบไล้ไปตามตัวอยู่แล้ว ยิ่งตอนนี้เหมือนคูณสอง ร่องหีเมลชมิบน้ำออกมาไม่หยุด
คุณอาสาวนิ้วล้วงควัก จนมันออกมากอง เยิ้มฉ่ำเต็มหน้าขา ขณะที่เมลกำลังเพลินหี คุณอาก็ชักมือออก เมลขยับตัว

จะหุบขา แต่.....เมลพึ่งรู้ตัวว่า ทดแทรกตัวอยู่ที่หว่างขา ตอนที่จะเปลียนท่านอนนี้เอง มาตั้งแต่ตอนไหนไม่รู้ คุณอา
โก่งตัว จ่อกล้องวีดีโอชิด จนแทบจัดยัดเข้าไปในร่องหี เมลรู้ตัวทันที ว่ากำลังจะโดนทดเอาควยยัดร่องหี พยายามยก
ก้นแอ่นตัวถอยหนี ทดทระทั้นเอวเบาๆ ปลายควยชนเม็ดแตด ก่อนจะแฉลบพุ่งเข้ารูหี ที่เยิ้มได้วยน้ำเงียนไป อุ้ยยย
ยยยยยยย มันเข้าไปง่ายจัง อ๋อออออยยยยย แรงที่มี มันแทบหายไปหมด มันเสียว จี้ดดดดดดดด วิ่งไปถึงปลายเท้า
น้ำแฉะๆปากร่อง ส่งให้ควยไหลแทรก ลึกเข้าไปในรูหีเรื่อยๆ ทดเห็นเมลนิ่ง กระทั้นเอวอีกที มันเข้ามาลึกขึ้นอีกซี้ดดด
ดดดด เมลตั้งสติได้ ปล่อยควยออกจากปาก ไม่ ไม่เมลยังไม่พร้อมค่ะ......คุณอาจับเมลหันหน้าไปประกบปากดูด
ลิ้นเมลรัว ตามองไปที่ทดพยักหน้าหงึกๆ ทดรีบคว้าหมับเข้าที่สะโผก ซอยเอวถี่ยิบ กระทุ้งควยเข้ามาจนมิดด้ามจนได้
ทดกระโหยงตัว สาวควยเข้าออกยาวๆ แต่ทำช้าๆเบาๆ เหมือนดูอาการเมลอยู่ อืม..ซี้ดดดดดด ควยอันที่สองในชีวิตเมล
พุ่งเข้ารูเบาๆๆๆ ทดกระเด้วเอวช้าๆๆๆๆๆ คุณอาปล่อยปาก ถอยตัวออกไปนิดนึง แต่มือก็ยังนัวเนียไปมาบนตัวเมล

เมลทิ้งตัวนอนหงายนิ่งๆ ขาข้างนึงชันขึ้น อีกข้างวางราบลงไปกับพื้น หน้าอกกระเพิ่มไปมาตามแรงกระแทก
ของทด เมลรู้สึกตาร้อนพ่าวๆ เหมือนอยากจะร้องให้ ถามใจตัวเองว่าเสียวไหม เสียวสิ..... เสียวหี.....เสียวมาก.....แต่..
..... หัวมึน...... หน้าชา...... ไปหมด....เรากำลังโดนชายอื่นเย็ด โดยเย็ดหีจริงๆ ความรู้สึกกลัว ตื่นเต้นเสียวระคนกันไป
ทุกคนในเต้นเงียบสนิด สายตาทั้งสองคนจ้องมาที่เมล ทดดันควยเข้ามาจนสุดแล้วหยุด ก้มลงมา เท้าแขนคล่มตัวเมลไว้
ก้มลงกระซิบแผ่วเบา ถ้าคุณผืนใจ ถ้าไม่ต้องการ ผมจะหยุดเดี๋ยวนี้ครับ ผมเสียใจครับ ผมขอโทษ เมลหันไปมอง คุณอา
ยิ้มแห้งๆให้ เมลขอถามครั้งสุดท้ายค่ะ แน่ใจนะคะ.....ว่าต้องการแบบนี้ "ครับ" ให้เมลทำยังไงต่อคะ บอกเมลทีค่ะ
เมลไม่รู้จริงๆ ว่าควรทำยังไง "ปล่อยตัวตามสบายครับ อย่าเครียด ไม่ต้องคิดอะไร สนุกไปกับมัน" เมลลูบหลังทดเบา
ผมขอโทษๆ ทดพร่ำขอโทษเมลไม่หยุด ไม่รู้ทำไมพอได้ยินคำๆนี้ ร่องหอยกับกระตุกถี่ขึ้นมาเรื่อยๆ ความเสียวแปร้ปๆ
เริ่มกลับมาอีก เมลดึงหัวทดซุกลงมาที่ซอกคอ ผมขอโทษครับ ไม่ใช่ความผิดของทดค่ะ มันเป็นแค่ความฝันค่ะมาสิค่ะ
มาทำให้คืนนี้ เป็นฝันดีของทดกัน มาสิคะ ปากเมลพูดกับทด แต่ตาเมลมองไปที่คุณอาตลอดเวลา

คุณไม่รังเกียจผมหรือครับ ถ้ารังเกียจ จะยอมให้เอาใส่เข้ามาลึกขนาดนี้หรอคะ เมลยกเอวขึ้น กระดกหีใส่ควยทดเบาๆ
ผมว่าเรา........ จุ้ๆๆๆ พอแล้วค่ะ  น้ำเงี่ยน
ทดออกมาเกือบครึ่งถุงยาง ทิ้งตัวลงนอนหงายหอบ แฮ่กๆๆๆๆๆ ยังมองมาที่เมลแบบไม่วางตา เมลมองแล้วอดคิดไม่ได้ว่าถ้า
น้ำเยอะขนาดนั้นอัดเข้ามาเต็มๆ มันแน่นแน่นร่องขนาดไหนกันนะ

เมลลุกขึ้น ผลักคุณอานอนลง เมลขยับตัวขึ้นนั่งยองๆ กดลำควยที่คุ้นเคยเข้าร่องหี ซื้ดดดดดดดดด อารมณ์ตอน ค้างๆ มึนๆ
ตอนที่โดยทดเย็ดซอยกระแทกหี ตะกี้เหมือนมันเริ่มจากไป มันโล่งใจ อืมมมมมมมมม ซี้ด..... เมลบดเอวเบาๆ คุณอาคะขอ
น้ำควยมาล้างหีไห้หน่อยสิคะ เมลพูดออดอ้อ นตามที่คุณอาเคยสอนไว้ คุณอาส่งกล้องไห้ทดช่วยถ่ายไห้ "อยากได้ก็จัดการเอง
สิครับ" ได้ค่ะ... เมลทิ้งเอวลงแรงๆเ สียงเนื้อหน้าขากระแทกก้น ดังป้าปๆๆๆๆๆ อืมมมมมมมมม ซื้ดดดดดดด ซื้ดดดดดดดด
เมลกับคุณอาครางแข่งกัน อูยยยยยยยยยยยย อาคะ โอยยยยยโอยยยยย เสียวววววว ควยคุณอาเสียวหีที่สุดเลยค่ะ โอยๆๆๆ
เมลร่อนเอว สลับกระทุ้งเอวขึ้นลงแรงๆๆๆ เมลไม่ไหวแล้วนะ.คุณอาขาๆ ช่วยเมลหน่อยค่ะ เมลอยากแตกค่ะ ซี้ดดดดดดอู้ยยยยยย..
หันไปมองทด นั่งจ้องเราสองคน พลางรูดควยตัวเองไปถ่ายภาพไป  ซี้ดดดดดด เมลกระแทสสะโผกรัว ก่อนที่จะเกร็งตัวค้างงงงง
ร่องหี กระตุกรัวยิบบบบบบบ อ๋อยยยยยยยยยยย คุณอารู้ว่าเมลจะแตก ยกหัวขึ้นมางับที่หัวนม เมลกระเด้าควยเข้ารูรัว ดัง แฉะๆๆๆ
ๆๆๆ ซี้ด ซี้ด เมลครางเสียงดังระงม อูยยยยยยยย อ๋อยยยยยยยยย อา............. เมลกระตุกตัวรัวๆ แตกไปแล้ว แต่ทำไมรู้สึกไม่พอ
ร่อนเอวใส่ควยเบาๆไม่หยุด คุณอารู้ใจลุกนั่งยองๆ ขึ้นยกขาขึ้นพาดคอ ถอดควยออกจากร่องหี น้ำเงี่ยนใสๆ ไหลทะลักลงมา

คุณอากระแทกควยลงมาอีกรอบ กระแทกแรงมาแบบ ทีเดียวมิดจนชนเข้าไปข้างใน โอ้ยยยยยยยยซี้ดดดดดดดดดดดอูยยยยย
คุณอาไม่ปล่อยไห้เมลได้พัก ลากควยยาวจนเกือบหลุดออก แล้วกระทุ้งเข้ามาจนมิด รัววววววววโอยยยยยโอยยยยย ซี้ดดดดดดดด
เมลกอดคุณอาแน่นนนนนน ขมิบหอยน้ำแตก.....อ๋อยยยยยยยยย อู้........ ซื้ดดดดดด คุณอากระแทกหีไม่หยุด อูยยยยยยยยย
ยยยย อาขา.......ซี้ดดดดดดดดดดดดด เมลเสียวหีค่ะ.... อ๋อยยยยยยยย หีเกร็งขมิบ น้ำเงียนออกมาติดๆกันอีกรอบ น้ำเงี่ยนร้อนๆ
พุ่งตามเข้ามาติดๆ .....เมลดันตัวคุณอาลงไปนอน แล้วตามลงไปนอนทับ ทั้งที่ควยควยยังไม่หลุดออกจากร่อง นอนเลยค่ะวันนี้จะนอนแบบนี้ค่ะ ........  ติดตามตอนต่อไป...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

สมปอง บุญ

โดนสวิงเสียแล้วน้องเมลคนสวย

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Phoowadol

mr.supply

สุดยอดครับและแล้วก็ได้ลองประสบการณ์บบโดนรุมรอฟังประสบการณ์โดนรุมแบบเสียวๆ อีกครับว่าจะมีแนวแซนวิชหรือชายมาเกินสองคนอีกไหม ขอบคุณครับ

lungpee

peddo

ผมว่าคุณอาคงต้องมีตัวช่วย ไม่งั้นคงคิดว่าไม่สามารถทำได้อย่สงใจต้องการเพราะสังขารหรือเปล่าครับ น้องเมลท่าจะโดนอีกหลายคน ถ้าไม่ฝืนใจและปลอดภัยก็โอเคครับ ขอบคุณครับ

por774

แอบผิดหวังเล็กๆกับตอนที่แล้ว ตอนนี้น่าจะสมหวัง โดนสองดุ้นซะที

darkangel

somc217

ในที่สุดก็ได้สามีคนที่สองจนได้ เมลคงสะใจจริงๆที่ได้เปลี่ยนรสชาด แถมยังถูกใจสามีอีกด้วย
ขอบคุณมากครับ

therasak

ความลังเลไม่แน่ใจทำให้ใจกระเจิงได้จริง ๆ  งานเข้าเลยเมล

holovelove

เหงาๆ