ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mozuya Murasaki] Shiro Kuro Royal Ch.6 (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 11, 2016, 12:06:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantom1990

จะจะจะจะจะจัดให้ลืมไม่ลงเลย

ขอบคุณครับบบบ  ::Confident::

hot2day

ต้องตอนต่อไปนี่เด็ดๆเลย ชอบมากๆ ตอนนี้เองก็ชอบเหมือนกัน  ::Reader::
ขอบคุณเน้อออ ตอนต่อไปจงมาไวๆ  ::JubuJubu::

jamestgsun

ขอบคุณครับ ความรู้สึกอิจฉานี้มันคืออัลไลการรรรร

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 11, 2016, 09:04:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 11, 2016, 08:23:38 ก่อนเที่ยง
ไฟแรงจริงๆ มา 2 เรื่องติดเลย  ::Fighto::

ตกลง ไอ้เรื่องของทั่นนี่คือตอนใช่ไหมครับ  ::Sweat::
ไม่ได้นับ 1 series เป็น 1 เรื่อง  ::Oops::

ไฟแรงดีจังน๊า ออก 2 ตอนติด
ว่าจะแปล FE4G ให้เสร็จแต่เมื่อวานก็ไม่ได้จับแปลเลยสักหน้า ช่วงนี้แปลได้แค่อาทิตย์ละ 6-7 หน้า
แต่ละตอนก็เยอะซะด้วย สงสัยได้เหลือแค่ เดือนละตอน  ::DookDig::
แล้วก็ดีเลย์ไปเป็น ปีละตอน  ::Oops::
แหม...พูดผิดนิดเดียวมาเป็นชุดๆเลยนะ
แบบนี้ต้องปรับให้ออกวันละตอนดีมั้ง ::HeyHey::

sutud

ขอบคุณมากนะครับ
พระเอกเรื่องนี้สุดยอดมาก

ZAQ

dayto

johnywalker

มีใครอยากเล่นเกมส์พระราชากับผมบ้างไหม  ::JubuJubu::

lamom

drof666