ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Terasu MC] Kochira Atatamemasu ka อุ่นใจเมื่อใกล้เธอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 11, 2018, 01:20:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ake1ake2

ปวดตับอีกแล้ว แอบหวังให้มีหักมุมบ้างงงงงงงงง

TCM12.0

nut innon

grigori00

แบบนี้สิ ถึงจะเป็น ntr ของแท้ ดูแล้วจะทนไม่ได้ถึงเดือนแน่ๆ เสร็จแน่นอน

Edit โถ่พี่ชายที่แสนซื่อน่าสงสารจริงๆ รักแท้แพ้ดุ้น

noohun

การแบล็คเม นี่ ถ้าไม่มีตัวประกันคงจะบังคับขนาดนี้ไม่ได้ล่ะนะ

Edit. ตามคาด

elviswhat

gunflow

หน้าสอง น้องจูบพี่
หน้าสาม น้องจูบเสายัก 555

ตอนจบปวดตับนิดหน่อย แต่ไม่ทำร้ายจิตใจมาก เพราะรู้แนวเรื่องอยู่ก่อนแล้ว

แต่ฉากxน้อยจัง มีไม่กี่หน้า น่าจะมีต่ออีกตอน

treerasitnut

แนวนี้ขออีกเยอะๆเลยครับท่าน จะรอติดตามนะครับ

armsmartmai

จริงๆไม่น่าเตือนก่อนเลยครับว่าผู้แปลเป็นใคร ผมกำลังอ่านพี่ชายน้องสาวแบบเพลินๆอยู่เลย แต่แค่ไม่กี่หน้าเท่านั้นแหละ ตอนจบเป็นอย่างที่คิดจริงด้วย T-T

phatsa

ตอนแรกนึกว่าเป็นเรื่องธรรมดา...ตกเป็นแบบไหนกันเนี่ย แล้วจะโดนหัวหน้าเปิดซิบหรือเปล่า ::Hmmm::

HypN♥s

เรื่องนี้เป็นเรื่องของธรรมชาติน่ะ

มองในแง่ดี น้องสาวจะได้มีผัวเป็นตัวเป็นตนซะที ไม่ต้องมาเกี่ยวกับพี่ชายอีกต่อไป

น้องสาวได้ผัวเป็นผู้จัดการเชียวนะ ไม่ต้องคิดมากนะ เจ้าพี่ชาย  ::Suffocate::

Ke2l3e2oS

SickSleeplab

มาแนวนี้ต้องฟันธงว่าNTRอย่างแน่นวน

เจบกะดองใจพี่ชายมั่ยละ  ::DookDig::