ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 15 ฝ่าวิกฤตด้วยตนเอง

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 11, 2018, 09:48:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

achuya

แต่งได้สนุกมากครับ ได้ทั้งความมันและความเสียวครับ

noojane

rak9897925

wood007

ต้องปราบพวกมันให้หมด คนชั่วอย่าปล่อยไป

teravud

ป๊อดเจอของจริงเข้าให้แล้ว เอาเลยป๊อด จัดการให้หมด

shadowfier

ป๊อดได้โชว์เดียวแล้ว จะรอดไหม แต่น่าจะเรียกคะแนนจากหลิวได้เยอะๆๆ

tigereac

เอาละสิ ป๊อดจะไหวหรือเปล่า เจอคนมีวิชาด้วย

gigantic

จะจบศึกได้ไหมรอบนี้อย่าให้มันหนีไปตามพวกมาเพิ่มได้นะ

wat1

diaby

นอกจากบทเสียวจะเขียนได้สวยงาม เร้าอารมณ์มากๆแล้ว บทบู๊ยังสนุก เข้มข้นครับ ขอบคุณมากครับ

skyfall00

ได้เวลาโชว์ของเก็บคะแนนแล้วเว้ยป๊อด ลุยโลด

iammaa

ป็อด..เลเวลอัพ..จะใช้มนตรา..ยืนหยัดจนชนะหรือเปล่า

watcha keawpar

ป๊อดมาช่วยหลิวได้ทันเวลาแล้ว งานนี้ เริ่มสนุกขึ้นมากอีกแล้วครับ ชอบมากครับ

mighty

อ่านมาถึงตอนนี้นึกขึ้นว่ากว่าจะเรียบเรียงเนื้อเรื่องได้ขนาดนี้มันไม่ใช่เรื่องที่ง่ายแถมยังต้องใช้ความรู้และจินตนาการมาช่วยเสริมให้เรื่องได้น่าสนใจและน่าติดตามอย่างมากอยากให้เป็นเรื่องที่อ่านติดตามแล้วจบเหลือเกินนะครับเพราะมีนักเล่าเรื่องหลายท่านที่ลืมเรื่องที่ท่านเขียนเอาไว้กลางทางจนคนติดตามได้แต่เฝ้ารอเรื่องดีๆให้มาสานจบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้งไปด้วยกัน..ขอบคุณครับ

.................+2 money  ::DookDig::
สร้างสรร คอมเมนดีได้อ่านจนจบแน่ ที่ส่วนมากเขียนไม่จบ
เพราเจอรีพลายน่าเบื่อ จนไม่อpากเขียนกัน

schareon

หลากหลายรสชาติ ทั้งรัก ทั้งคาถาอาคม ติดตามตลอด ขอบคุณครับ