ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.5 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, กุมภาพันธ์ 26, 2021, 06:51:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xvenomz

น้องอิงยังโดนนายต่อคุมอยู่ที่ให้ร่านจนถึงที่สุด เลยโทรมาให้ฟังสินะ

Mr.D

สงสารอิงเลยครับ ตกเป็นเหยื่อของคนมีพลังคนอื่นแน่ๆ

wangdora29

น่าติดตามมากขึ้นเรื่อยๆครับ

kake08

La Pt

akine

::WooWoo:: งือออ เป็นฮีโร่ต้องมีเรื่องรันทดบ้างอะนะ

Popeye5555

ชอบเนื้อเรื่องที่คาดเดาอะไรไม่ได้เลย

mdemigod

ศึกชิงแฟนเก่าจากเหล่าศัตรูผู้มองไม่เห็นเริ่มขึ้นแล้ว

ดรีม ดรีม

rahoo99

เป็นพวกสแกนเนอร์หรือเอ็กซ์เมนหรือนี่ ทำท่าว่าอีกฝ่ายจะมาแล้ว มันส์สินะ แล้วเจ้าไข่อิสเตอร์จะหายังไงน๊า ตามไปๆๆๆๆ

nongfriend

เริ่มสนุกขึ้นเรื่อยๆล่ะ ว่าแต่พระเอกเราจะมีพลังมากเท่าไรกันนะ

Manoptana

อิงโดนใครควบคุมอยู่ไม่น่าจะเป็นต่อ เพราะต่อยังไม่รู้ว่าอิงเป็นแบบนี้เพราะใคร น่าจะเป็นคนที่มีความสามารถเหมือนต่อเพราะกำลังทำกับอิงอยู่แล้วให้อิงโทรหาต่อให้ฟังด้วย

aiekuy

โอ้ กลายเป็นเรืองแฟนตาซี้ แบบมีความสามารถพิเศษกันหลายคน แถมเป็นองค์กรอีกตังหาก

azakura07

องค์กรลับ จะมีพวกชายชุดดำออกมาไหม

typhoon41

แฟนใหม่แอบกดให้ฟังน้องอิงโดนจัด ยั่วพระเอกรึป่าว