ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tom525218

ครั้งแรกของป็อดก็ได้ครูดีซะแล้ว ต่อไปป็อดก็เข้าขั้นเซียนแล้ว ไม่กล้าจะคิดว่าลูกสาวจะโดนขนาดไหน ขอบคุณมากครับ

boong

โห ลุงขิกสอนซะเก่งเลย ตอนนี้คิดข้ามไปลูกเมียหลวง ถ้ามาเห็นตอนนี้สงสัยจะโดนอีกคน

kae+

รอหนิงงงงงงงงง
ขอหนิงยาวๆๆๆๆน๊าาา
คนแม่แค่ออเดิฟ
::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

treemiles

ต้องเอาให้หลาบจำ จะได้ไม่กำแหงอีก สะแด่วแห้วจริงๆ

tanee

Farewell

วิไลได้เอ็นไปจนสุขสุดยอดละ เหลือแต่หนิงสินะ

มะยม ร้อยเอ็ด

บทเสียวถึงใจดี ลีลาก็เยี่ยม ไม่นึกว่าจะเป็นมือใหม่ ปลัดขิกแบบนี้มีวางขายก็ดี สั่งได่ดังใจ

darkwingzzz

และแล้วก็ค้างไปครึ่งตอน ดีนะมารออ่านตอน part 2  ออก
ตแนนี้น่าจะจัดการแล้วนะ ลุยยยยย

coolkid2

ท่าทางหลังจากนี้จะแอบมาให้ป๊อดขย่มอีกทั้งแม่ทั้งลูก

eternal6969

ครั้งแรกแต่ป๊อดโชว์ฝีมือแบบนี้ แม่ลูกติดใจแหง ๆ ไม่น่าพลาด

ขอบคุณสำหรับพาร์ท 2 ครับ :)

tong2929

คุณวิไลสาวใหญ่ เจอเด็กวัยรุ่น จัดหนักอย่างนี้ ต่อไปต้องหลงเจ้าป๊อด หัวปักหัวปำ น้องหนิงอีกคน ไม่รอด55 ต้องตามกันยาวๆ

negazero

ติอย่างหนึ่งคือภาพประกอบซ้ำไปนะ ถ้าจะให้ดีเอาภาพอื่นๆ มาประกอบด้วย

Nightfairy Happy Sometime

ปากดีนักทั้งแม่ทั้งลูกโดนไอ้เด็กที่แกดูถูกต่างๆนาๆจัดเต็มแบบเอาจริงเข้าหน่อยร้องไม่เป็นภาษาเลยนะมึง

yuta279

ขอให้ป๊อดจัดหนักไปเลยให้สองแม่ลูกเป็นทาสสวาทเลยนะครับ

por774

สะใจเลยสิทั้งแม่ทั้งลูก ขอบอกว่าเดินเรื่องได้ดีมากครับไม่ยืดเยื้อ