ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จากดินสู่จักรวาล ตอนที่2 (แนวรุม)

เริ่มโดย tste2bnz, กันยายน 23, 2023, 10:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tste2bnz

ผมเริ่มแผนโดยการส่องดูว่าเจ๊โบวี่แกชอบเที่ยวผับที่ไหน ก็ปรากฎว่าเป็นผับชื่อ route...แถวรัชดา เจ๊แกโพสเฟสพร้อมแท๊กเพื่อน "คืนนี้เจอกัน ไม่เมาไม่กลับ"
      ผมเลยนัดกับพี่เชิดและพี่ศักดิ์ไปเจอกันที่ผับประมาณ22.00น. พอถึงเวลานัดผมก็แต่งตัวไปอย่างดี ใส่เสื้อยืดบาลอง เกงยีนดิออ รองเท้าบาลอง นาฬิกาโรเล็ก ซึ่งแน่นอนว่าทั้งหมดนี้เป็นของปลอมที่ผมเตรียมไว้เพื่อใช้ดำเนินธุรกิจ หลังจากผมมาถึงroute... ก็เจอพี่เชิดกับพี่ศักดิ์โบกมือเรียก "ทางนี้โว้ย" พี่เชิด "เอ็งมาช้าจังว่ะ มัวแต่แต่งตัวหล่ออยู่หรือไง ตกลงเอ็งจะเป็นคนไปจีบหรือให้ข้าไปจีบกันแน่ ไอ้เวรเอ้ยย" ผม"โทษทีพี่ ผมก็ต้องเตรียมพร้อมเผื่อเจอเหยื่อน่าสนใจบ้างสิพี่"
ผม"แล้วอีเจ๊โบวี่มายังพี่" พี่เชิด "มาก็เห็นแล้วสิว่ะ ไอ้เวรนี่ถามแปลกๆ" แกคงอารมณ์ไม่ดีที่ต้องมาจีบคนแก่กว่าถึง13ปี ผมเลยปลอบแก "เอาน่าพี่ อีโบวี่มันอาจจะลีลาดีก็ได้ เดี๋ยวลองแล้วติดใจ ไม่ยอมให้มันขายตัวขึ้นมานี่ผมจะขำให้" พี่เชิด"คนอย่างกูไม่ติดใครง่ายหรอกโว้ย คอยดูเถอะ กูจะใช้งานมันเยี่ยงทาส"
       หลังที่พวกเราคุยกันไปได้ซักพัก ก็เห็นอีโบวี่เดินเข้ามากับกลุ่มเพื่อนมัน มีผช3คน ผญ4คน พวกผมก็มองหน้ากัน เอาไงดีว่ะเนี่ย ผู้ชายที่มาด้วยก็สักทั้งตัวทุกคนเลย ดูแล้วไม่ทรงเอก็ขี้คุกแน่ๆ ส่วนอีโบวี่ใส่สายเดี่ยวสีแดงนมแทบทะลักออกมานอกเสื้อ กางเกงขาสั้นหนังสีดำเผยแก้มก้นที่มีรอยสัก เซ็กซี่ซะจนพี่ศักดิ์กับผมต้องลูบเป้า ส่วนพี่เชิดยิ้มอย่างพอใจและตบบ่าผมเบาๆ"ขอบคุณมากน้องชายสำหรับของหวานที่แกมอบให้พี่"  พี่ศักดิ์ "ไม่ใช่อีโบวี่มันมีผัวแล้วนะ พาผู้ชายมาด้วย" ผม"รอดูท่าทีก่อนพี่ อย่ากระโตกกระตากไป" พวกผมก็กินเหล้าไปเต้นไปได้ซัก15นาที ก็เห็นผู้ชาย3คนไม่มีท่าทีจะมานัวเนียกับอีโบวี่ ผมเลยบอกให้พี่เชิดเดินงาน พี่เชิดเดินถือแก้วเหล้าเข้าไปหาอีโบวี่ "ขอโทษนะครับ จะเป็นการเสียมารยาทไหมครับถ้าผมจะขอชนแก้วกับคุณ" อีโบวี่ "เสียมารยาทค่ะ เราไม่ได้รู้จักกัน" พี่เชิดคิดในใจ (ไหนมึงว่ามันง่ายไง มันเล่นกูแล้ว) พี่เชิด" ผมเชิดครับ" อีโบวี่ "ฉันโบวี่ นี่พี่..." อีโบวี่ก็แนะนำคนในกลุ่มให้พี่เชิดรู้จัก พี่เชิดก็ตีเนียน ทำความสนิทสนมกับเพื่อนในโต๊ะอีโบวี่ ซักพักก็ขอตัวกลับมาโต๊ะ พร้อมตบกบาลผมอย่างแรง "กูเกือบไม่รอด ดีนะที่กูอัธยาศัยดี ไหนมึงบอกมันง่ายไง" ผม "รอดูไปก่อน มันเล่นตัวให้ดูว่ายากไปงั้นแหละ"
ผม "มันจำพี่ไม่ได้เหรอ มันก็เคยเจอพี่ตอนไปจ้างเราทวงหนี้" พี่เชิด "กูแต่งเต็ม เซ็ตผมมาขนาดนี้ มันจะจำได้ไง"
       พี่เชิดยืนอยู่ที่โต๊ะผมซักพักก็กลับไปคุยต่อกับอีโบวี่ตอนนี้ดูเหมือนอีโบวี่เริ่มเมา เต้นนัวเนียกับพี่เชิดแบบปล่อยตัว ส่วนคู่อื่นในโต๊ะมันก็นัวกันยับๆ ผม"สงสัยพี่เชิดจะได้เสียวแน่พี่" พี่ศักดิ์"ไหนมึงบอกไม่เกินอาทิตย์ นี่เจอกันครั้งเดียวเองนะ" ผม "ผมบอกพวกพี่แล้ว อีนี่มันร่าน มันเล่นตัวให้มันดูมีค่าไปอย่างงั้นแหละ" ผมกับพี่ศักดิ์ยืนดูอีโบวี่กระดกก้นยักษ์ใหญ่มหึมาสีกับกางเกงพี่เชิด ส่วนพี่เชิดก็ลูบหน้ามันจากนั้นก็ละเลงไปที่แผ่นหลัง ผมเห็นพี่เชิดดึงหน้ามันมากระซิบอะไรซักอย่าง อีโบวี่ก็ยิ้มแล้วพยักหน้า พวกสองคนเห็นอาการอีโบวี่ก็รู้เลยว่า คืนนี้พี่เชิดปิดเกมแน่ ผมเลยเดินหาเหยื่อคนอื่นตามโต๊ะต่างๆในร้าน ปรากฎว่าไปเจอผู้คนนึงใส่เสื้อสีดำปิดแค่หน้าอก นมยานลงมาเกือบถึงสะดือ ส่วนท่อนล่างใส่เป็นกางเกงยีน ผมคิดในใจว่า อีนี่เด็กกว่าอีโบวี่อีก เสียดายไม่ได้สักตั้งแต่คอยันตูดแบบอีโบวี่  ผม"สวัสดีครับ ผมชัยนะครับ" อีนั่น "สวัสดีค่ะ ไม่บอกชื่อได้ไหมอะ แม่บอกไม่ให้บอกชื่อกับคนแปลกหน้า" แล้วยิ้มๆ ผมคิดในใจ เล่นตัวไปเถอะมึง เดี๋ยวจะเล่นให้หีฉีกเลย ผม"ไม่เป็นไรครับ ขอเรียกคนสวยแล้วกัน" อีนั่น" มองยังไงว่าเค้าสวยอะ ออกจะอ้วน" ผมเขยิบเข้าไปใกล้แล้วกระซิบข้างหู "อวบๆแบบนี่สิครับดี ผมชอบ" อีนั่นยิ้มเขิน พอผมพูดคุยสัพเพเหระไปซักพักนึงก็ได้รู้ว่าอีนั่นชื่ออัง มีผัวแล้ว มีลูกอีก2คน โอ้วว ทำไมแก๊งเราเจอแต่คนมีลูกมีผัวว่ะ ผมอยากลากอีนั่นกลับจะเย็ดมาก แต่มันบอกผัวรออยู่ที่บ้าน ผมเลยได้แต่เซ็ง เลยลวนลามอีนั่นในผับแก้แทน เริ่มจากอีนั่นเริ่มเต้นร่อน ผมก็ลองเอามือจับเอว อีนั่นก็ไม่ว่าอะไร ผมเลยโอบอีนั่นเสมือนเป็นแฟนมันเลย เพื่อนในโต๊ะมันก็แซวว่าผัวมาเห็นระวังผัวจะกระทืบนะอัง อีนั่นบอกว่า แค่ขำๆอย่าให้ผัวรู้สิ ขอเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง เลี้ยงลูกอยู่บ้านมาตั้งหลายวันแล้ว ผมได้ยินแบบนั้นเลยได้ใจ เอาหน้าเข้าไปชิดหน้าอีนั้นแล้วหอมแห้มสูดกลิ่นอีนั่นเต็มที่ กลิ่นเมียชาวบ้านนี่หอมยั่วยวนดีจริงๆ จากนั้นผมก็กระซิบข้างหู "ถ้าพี่อังเหงาก็คบชัยเป็นกิ๊กได้นะ รู้กันแค่เราสองคน" อีนั่นก็ส่ายหน้ายิ้มๆ "ไม่เอาหรอก เพิ่งเจอกันเองจะขอเป็นกิ๊กแล้ว" ผมรู้อยู่แล้วว่าแบบอีอังยังไงก็ไม่ยาห แต่ต้องใจเย็นๆหน่อย ผมเลยกะว่า วันนี้เอาแค่นัวในผับก่อนก็ได้ว่ะ ยังไงก็คุ้มแล้ว อีอังมันก็เต้นสุดส่ายเอวร่อนก้นใส่ผมไม่ยั้ง ผมเลยจับเอวมันแล้วเอาควยถูเหมือนท่ากวางเหลียวหลัง อีนั่นมันก็มองหน้าค้อนๆ มันคงรู้สึกแหละว่าควยผมไปดุนก้นมัน  มันพูดกับผมว่าให้แค่นั้นนะ อังมีลูกมีผัวแล้ว ผมเลยกระซิบข้างหูมันว่า"แค่นี้ก็ดีแล้วจ้ะ คนอะไรสวยไปทั้งตัว ก้นก็ใหญ่ นมก็ล้นจะหลุดออกมาจากบราอยู่แล้ว เห็นแล้วเงี่ยนอะ" อีอัง"ให้แค่ข้างพอแล้ว ไม่ให้จับนม" ผมก็แกล้งเออออกับมันไป แต่พอผมถูไถไปเรื่อยๆอีอังก็เริ่มเคลิ้ม ผมเลยก็เลยลองเอามือลูบเกาะอกสีดำของมันดู ปรากฎมันไม่ว่าอะไร ผมค่อยๆบีบเบาๆ กลัวอีอังมันจะโวยวาย พอบีบไปเท่านั้นแหละ ผมอึ้งเลยครับ เกาะอกที่มันใส่เป็นแบบผ้าบางไม่มีฟองน้ำ  จับโดนไปที่จุกนม แข็งสู้มือ ผมคิดในใจว่านมอีนี่ของจริงและใหญ่กว่าที่คิดไว้เยอะ ต้องจับอีนี่มาเป็นเด็กในสังกัดให้ได้ เรานัวกันซักพัก ผมก็จับมืออีอังมาลูบควยผมนอกกางเกง "ช่วยหน่อยสิครับพี่อัง" อีอัง"แค่ชักพอนะ" ผม"ครับ"
อีอังเอามือรูดซิปกางเกงผมแล้วล้วงมือเข้าไปเล่นควยผมที่อยู่กางเกงใน เพื่อนในโต๊ะเห็นก็ยิ้มๆ ผมก็ยิ้มตอบเขินๆ ตอนนี้ผมกำลังบีบนมอีอังข้างขวา ส่วนข้างซ้ายล้วงเข้าไปใต้กระโปรงหนัง ปรากฎว่าอีนี่ใส่จีสตริง ผมรู้ทันทีเลยว่า อีนี่ก็ไม่ธรรมดา ผมเลยล้วงอีนี่ไม่ยั้งเลย ผมสอดนิ้วเข้าไปควานหอยอีอัง มันเริ่มครางออกมาเบาๆ หน้าเสียวของมันได้อารมณ์มากเหมือนหมูถูกเชือด ร่างกายเริ่มบิดไปมาในขณะที่มือมันก็ยังชักควยผมไปด้วย ผมทำกับมันในท่านั้นไม่นานผมก็แตก ผมเลิกกระโปรงอีอังขึ้นแล้วเอาควยที่ยังเลอะน้ำว่าวเช็ดที่ก้นมัน หลังจากเสร็จกิจผมก็พยายามชวนอีอังไปต่อ แต่มันก็ยังไม่ยอม ผมเลยขอไลน์มัน แล้วก็จุ๊ปหน้าผากมันทีนึง ผม"ไว้เจอกันคนพี่อังคนสวย" แล้วผมก็กลับมาที่โต๊ะ ปรากฎไม่เจอพี่ศักดิ์กับพี่เชิดแล้ว ผมเลยโทรหาพี่ศักดิ์ ปรากฎว่าไปกินต่อกันที่บ้าน ผมเลยนั่งแท๊กซี่กลับมาบ้าน

1819

อังก็แซ่บ เเต่เจ๊โบวี่ น่าจะดุดันไม่เกรงใจใคร  ไปต่อที่บ้านเลยแบบนั้น มี3,4p แน่นวล
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

swss2511

Nattanan Tst

ใครจะได้เข้ามาเป็นเด็กในสังกัดก่อนกันนะ ::DookDig::

hanabombam