ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 11

เริ่มโดย saradio, ตุลาคม 21, 2016, 06:34:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

เป็นเรื่องที่อ่านแล้วติดมากเลยครับ..ชอบตรงที่เอาซอมบี้มาเกี่ยวด้วย..ดูๆแล้วน่าจะมีอีกหลายตอนนะเนี้ยะ..ขอบคุณมากครับ
ปล.ไม่ทราบไรต์แต่งมากี่เรื่องแล้วครับ..จะไปหาอ่านดู

ppeak

เก่งจริงๆ นายแดน นั่งศึกษาแป๊ปเดียวก็ทำได้แล้ว สงสัยว่าไทเกอร์ใช้ประโยชน์จากแดนเสร็จจะเป็นยังไงต่อไปนา รอติดตามครับ

janara

jingjang

ได้ความรู้ใหม่ด้วยครับ ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆ อ่านไปลุ้นไป แต่พระเอกไว้ใจคนง่ายไปครับ อันตราย

wuttui

พระเอกเก่งชอบๅแต่ซื่่อๆไม่ท้นคนนี่ขัดใจมากขอบอก
คงผ่านโลกมาน้อยเลยไม่มีเหลี่ยมอาจเป็นนิสัยชอบคนง่ายด้วย

medsay

ขอบคุณนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

dwarf

ขอบคุณครับ..ได้เกร็ดความรู้เพิ่มขึ้นเยอะเลย

prsclub

เนื้อหาแฝงไปด้วยความรู้ชวนติดตามอย่างยิ่ง 

ขอบคุณมากครับ

naitoom

เก่งจริงนายแดน อย่าลืมงำประกายไว้บ้าง เก่งเกินไปจะแพ้ภัยตนเอง
เดียวจะหมดความจำเป็นสำหรับนายไทเกอร์ ภัยจะมาถึงตัว

zamakarn

ทำแบบนี้จะโดนหักหลังอีกไหมละนั้น ระวังไว้บ้างกะดีนะ

pinmonkey

แววโดนหลอกมาแล้ว ถ้าทำได้คงโดนหลอกเรื่อยไป ถ้าทำไม่ได้มีแววไม่ได้ 10 ล้านถูกฆ่าตายก่อนแน่เลย

pj4105

::Fighto::สุดยอดเป็นคนที่มีใจมุ่งมั่น  ขอนับถือ

alwayz

จะรู้ไม๊ว่าไทเกอร์ให้ทำอะไรอยู่ แล้วจะอยู่กับเค้าตลอดไปหรืดเปล่า

na5556

เป็นกำลังใจให้นางเอกอะ  ขอบคุณครับ