ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูบนคลาวด์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย MiddleFinger, เมษายน 19, 2023, 07:17:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P555

เล่าเรื่อง บรรยาย ได้ดีครับ ไว้จะคอยติดตามตอนต่อๆไปนะครับ

qloolp

ถ้ามาจากเค้าโครงเรื่องจริง ผมว่ามันก็น่าเจ็บปวดอยู่นะครับ

maayumyum

ชอบมากครับ แนวนี้ เขียนดีมากครับ

piggy111

แนวแอบดูอ่านแล้วตื่นเต้นดีครับโครงแรื่องก็แปลกกใหม่น่าสนใจ ยาวไปเลยครับเป็นกำลังใจให้ครับ

Navee Wongsit

ต้องการกลับไปเอากับแฟนเก่าแน่นอนเลย

ipichai

โดนสดสักครั้งจะรู้สึกแตกต่างจนไม่อยากใส่ถุง

Mihajlovic11

อ่านเพลินดีมากๆเลยครับ ฟีลกำลังได้เลย มันคงเป็นความรู้สึกแปลกๆที่อธิบายยากอยู่นะครับ ไอ้การเห็นคลิปหลุดแฟนเก่าเนี่ย

jabarwack

เนือบๆเนือยๆไปนิดครับ แต่อารมย์พอได้หล่ะ ยาวกำลังดี

swbkk

ขอต้อนรับนักเขียนใหม่ครับ อ่านสนุก สำนวนใช้ได้ เริ่มได้ดี หวังว่าคงจะแพลนไว้บ้างแล้วนะครับว่าจะให้เรื่องเดินไปแนวไหน จะได้ไม่หลงทางตอนแต่งเพลินๆไป

sanboston

ครั้งแรกได้ขนาดนี้สุดยอดครับ มีทรง

yasa

biggy69

crozp

ืnero18

แนวเรื่องดี  น่าตื่นเต้น หน้าติดตาม