ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทสาวนักการเมือง3

เริ่มโดย บุญชู1996, สิงหาคม 25, 2023, 09:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

บุญชู1996

หลังจากห่างหายกันไปนานกลับมาต่อให้หายคิดถึงกันหน่อย
นี่จูนพรุ่งนี้แกต้องไปทานข้าวกับท่านสุรชาติแทนพ่อนะเพราะคืนนี้พ่อกับแม่แกต้องบินไปเซ็นสัญญาที่เวียดนาม ค่ะพ่อ พรุ่งนี้คนของท่านสุรชาติจะมารับแกช่วง9โมงชญานันท์ รับรู้ได้ว่านี่เป็นการเจาะจงที่จะมาหาเธอโดยตรง
เช้าวันต่อมา ที่รีสอร์ท....
สวัสดีค่ะท่านเอาหนูจูนมาแล้วเหรอเป็นไงรถนั่งสบายไหม ก็สบายค่ะรถคันนี้เดี๋ยวชั้นจะเอามาไว้ที่บ้านหนูเอาไว้ไปหาเสียงนะ เอ้ามาๆนั่งในห้องก่อน จะกินอะไรสั่งมาเต็มที่เลย ทำไมเราไม่นั่งทานที่ร้านของรีสอร์ทล่ะคะ ไม่ได้หรอกหนูจูนอย่าลืมสิเราเป็นว่าที่ผู้สมัครแล้วนะ คนมันจะมองไม่ดี
อ่อค่ะหนูลืมไป  อ่ะนี่เอกสารรับรองจากพรรค
ตอนนี้ขาดเหลืออะไรบ้างล่ะน่าจะไม่มีแล้วนะคะ
เอ้ามาชนแก้วสักหน่อย เชียสสส
ไวน์จากฝรั่งเศสเลยนะเป็นไงรสชาติก็อร่อยดีค่ะ
จริงๆแล้วหนูจูนก็สวยใช้ได้เลยนะเนี่ยอุ้ยท่านชมแบบนี้หนูเขินแย่เลย แต่ว่าท่านชมหนูแต่ท่านไม่มองหน้าหนูล่ะคะ มองอะไรคะ อุ้ยขอโทษๆ
ไม่เป็นไรหรอกค่ะท่านมีพระคุณกับหนูมากจะมองก็ไม่ว่าหรอกค่ะแหมหนูก็พูดเกินไป มาๆนั่งข้างๆชั้นนี่ชญานันท์ลุกไปนั่งตักไอ้เฒ่าหัวงูอย่างสุรชาติ
เป็นไงคะท่านชัดไหมคะ อื้มหนูจูนนี่นมใหญ่เหมือนกันนะเนี่ยจับสิคะหนูรู้ว่าท่านอยากจับมานานแล้วสุรชาติไม่รอช้าเอามือล้วงไปจับนมของชญานันท์ทันทีส่วนมืออีกข้างเริ่มไปวนอยู่แถวเนินสวาทอ้าๆๆ ทะทะท่านคะพะพอก่อนค่ะ
ถ้าวันนี้หนูจูนทำให้ฉันพอใจได้ขั้นจะสนับสนุนเต็มที่หมายความว่ายังไงคะท่าน
ก็หมายความว่าถ้าเธอยอมมีอะไรกับฉันฉันจะให้เงินสนับสนุนเธออยู่เต็มที่สัก10ล้านพอมั้ย
สะๆๆสิบล้านดลยเหรอคะท่านอื้มใช่สิ
ระหว่างนั้นมือของสุรชาติก็ไม่อยู่สุขเลื่อยมือมาที่เนินสวาทของชญานันท์
เนื่องจากส่วนที่ชยานันท์กับสุรชาตินั่งนั้นเป็นโซนพิเศษไพรเวทซึ่งจะไม่มีใครมารบกวนหากไม่ถูกเรียกผ่านแอปจึงทำให้ทั้งคู่สดวกที่จะทำอะไรต่างๆ
อูยยยยทยยย ทะ ทะ ท่านคะหนูสะเสียวค่ะท่าน

ยังมีต่ออีกนะครับเม้นพูดคุยเป็นกำลังใจกันได้
ส่วนใครรอเรื่องน้องเชอร์รี่นะครับ ตอนนี้กำลังเรียบเรียงคำพูดที่น้องส่งเมลล์มาอยู่นะครับถ้าเสร็จแล้วจะรีบลงทันที
ส่วนเรื่องนี้ยังมีอีกประมาณ3-4ตอนคร่าวๆนะครับ
หรืออาจจะมากกว่านั้นถ้ามีเวลาว่าง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

จรัญ บุญชู

ธรรมดาครับ...หว่านพืชต้องหวังผล

zaar65

Johnathan

manggugi

boonza boy

Sharif Luecha

Chamchoy Chareon

sincethai

Nobita Nobituta

ติดตามเลย ดูแล้วน่าจะโดนหลายคนแน่

g9898

กว่าจะได้รับตำแหน่ง คงต้องรับอีกหลายผู้สนับสนุน ::HoHo::

Kedyee

myflower

vi vo

1819

การเมืองจริงกำลัง วุ่นๆ  แต่เรื่องอีโรติก การเมืองเริ่องนี้ ร้อนแรงกว่า
 ไม่มีอะไรจะได้มาง่ายๆ โดยที่ไม่ต้องแลกกับอะไร
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า