ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอนป่าไม้ : 10 ปล่อยใจ (แก้แล้วหลงตอน)

เริ่มโดย DEVIL WORLD, มิถุนายน 14, 2020, 12:16:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

kew2826454

มานพไอ้อ่อนพาแฟนมาให้เค้าถึงบ้านเวรจิง

ponchan80

บูลใด้ปดปล่อยเสร็จสมอารมณ์หมาย มานพใด้เห็นคนรักถูกคนอื่นเอาสนองความต้องการด้านมืดของมานพ

khunsri

keng7799

หายไปนานเลย  แต่กลับมาก็คุ้มกับการรอคอย

หมอบลู ลึกๆแล้วน่าจะชอบแบบเถื่อนๆนะ ดูจากอาการแล้ว

Boyza69

juehe

nakin007

มานพไม่น่าเปิดโอกาสให้มอแจเลยนะ ตอนนี้บลูไม่รอดแน่ๆ

Phoowadol

อ่านจบไปแล้วในพาร์ทนี้ ต้องยอมรับว่า เสียว ตื่นเต้น  กว่าตอน ที่แล้วมากครับ เนื่องจาก อารมณ์ ntr นี้มาเต็มเลย  แหม่ ครูนพนี่ มันบื้อหรือว่าอ่อน ถึงจะถูกนะ  เมียนอนโดนอิตา มอแจเสยเสียบ ทะลุทะลวง ขนาดนั้น ยังเชื่ออีกเหรอ ว่าเขาแกล้งทำแกล้งยั่ว... ::Punch:: 
.แต่ผมว่า เอาจริงๆว่า ต่อให้รู้ว่าหมอบลู โดนมอแจล่อไปแล้วจริงๆ  เองก็รับได้อยู่นะ ใจลึกๆ เขาก็ชอบแนวนี้อยู่แล้ว  ไม่งั้นคงไม่ไป ร่วมวงแจมsex กับสาวชาวเขาที่บ้าน พรานเฒ่า หรอกมั๊ง อิอิ ::Horror::
   ส่วนเรื่องที่ว่า  จะถึงขั้นเสียเมียให้กับ มอแจนั้น ผมว่าไม่น่าจะถึงขั้นนั้นนะ  เพราะนี่มันแค่ การสนองกามตัณหา ที่ก่อเกิดกับตัว ของทุกคน แค่นั้นเอง  เขื่อเลยว่า ทั้งนพ และบลู ยังคงครองรักกันต่อ และนี่เป็นจุดเริ่มต้นของการค้นพบ การเติมเต็ม ของชีวิตคู่ของเขาด้วย  และแน่นอน หมอบลูจากนี้ คงแอบมานอนถ่างขาให้ พรานเฒ่า กระทุ้งแน่นอน  จะโดนแบล็คเมล์ หรือว่า ติดใจ ก็สุดแล้วแต่และเผลอๆ ตัวนพเอง ก็อาจมา ร่วมวง สวิงด้วย....(คิดว่างั้นนะ) ::Fighto::   ::Fighto::
   อีกอย่าง ผมว่า หากมันเกินเลยจนเกือบถึงขั้นเสียเมีย จริงๆละก็ จะด้วยเหตุผลอันใดก็แล้วแต่  ผมยังเชื่อว่า  สุดท้าย พรานมอแจ ต้องมีอันเป็นไป เพราะว่า ไปทำผิด ต่อเจ้าป่าเจ้าเขา
   ดังนั้นมั่นใจได้เลยว่า ยังไงๆ หมอบลูกับครูนพ ยังไงก็ครองรักกัน อยู่วันยังค่ำแหละ  (คิดเองเออเอง ทั้งน้านเลยเรา)555
. สุดท้าย ขอบคุณมากครับ

suthape55

หมอบลูโดนมอแจแล้วให้มานพมาร่วมสวิงกิ้งเลยไหมครับ

sell1

Treo Chan

pppom

khokkhan

::Dribbling::มอแจทำจริงแน่ๆ ผัวนอนคิดว่าไม่จริงๆหรือไว้คอยซ้ำรอยมอแจตอนเช้า