ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ภาค 2 ตอนที่ 2 หมู่บ้านลับแล

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤษภาคม 08, 2020, 04:17:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ideology

เข้าบ้านเค้าได้ไม่ถึงวัน จัดการลูกสาวเค้าซะแล้วพระเอกเรา โหดจริงๆ

lnwsa

คาถาครอบจักรวาลจริงเจอหญิงเปนต้องยิงใส่555+

noker

ยังไม่หายบาดเจ็บดี ก็จะได้ออกแรงกับสาวๆอีกแล้ว

Nong5670

pakinai17

Phoowadol

เชื่อมั๊ยครับ ว่า ตอนนี้ ผมลืมความกลัว ไอ้ปอบ ที่มาอาละวาด แหวกใส้แหวกพุง
ในช่วงต้นเรื่องซะสนิทเลย......
   ก็จะอะไรเสียอีกหละถ้าไม่ใช้ กลีบอูมๆ ของแม่ช้อย สาวบ้านป่า ที่เผลอออกมาโชว์ จนป๊อดแทบเสียศูนย์ 55
  ว่าแต่ไอ้ตอน ร่ายมนต์ เทพรัญจวน นี่สิ มันน่าลุ้นได้เสียว ซะเหลือเกิน แหม่ ไอ่ชื่น ไม่น่า มาขัดจังหวะเล้ย!!!!ไม่งั้น ป่านนี้  ควได้เสียบไปเต็มลำไปแล้วววววว   
   เอาเถอะๆ ผมว่า ยังไงๆ คงไม่เกินคืนนี้หรอกมั๊ง ไอ้ป๊อดคงได้สอนช้อยให้รู้จักเสียว แน่นอน......แต่ว่าอย่าไปเผลอล่อกันเพลิน จนลืม ปอบ ละกัน  อิอิ

buark

สงสัยว่าช้อยจะเป็นปอปรึเปล่าครับ กดไปแล้วเพลินเลย โดนเมียปอปจับกินแน่ป๊อด ให้ช้อยเป็นปอปนี่แหละครับ สนุกดี

ปออ

คาถานี้แหละที่ช่วยได้ทุกอย่าง แหมๆ เพิ่งหายจากอาการบาดเจ็บพ่อป๊อดของเราก็เริ่มจะลุยอีกแล้วเหรอนี่ 

Run2020

หลวงปู่เพิ่งเตือนแหมบๆ หื่นอีกแล้วนายป๊อต

xvenomz

คับขันนึกอะไรไม่ออก ได้คาถาครอบจักรวาลอย่างเดียวนะป๊อดนะ เดี๋ยวเป่า เดี๋ยวเป่า 555

BBlingT

พี่ช้อย เสร็จป็อด แน่ๆแบบนี้
รอติดตามฉากบู๊นะครับ

มโน สกลนคร

วิถีเด็กของป๊อด สุดยอดครับ
ไม่ได้ด้วยเลห์ ก็ต้องเอาด้วยกล
ไม่ได้ด้วยมนต์ ก็ต้องเอาด้วยคาถา 

solid17