ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 3/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 29, 2017, 06:51:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alteisen

ทวินเทลยังโดนอีกตอนเรอะ แล้วสาวๆคนอื่นๆละ เชียร์สาวตาดุ

thegift52

kurokami

ตอนจบแล้วจะได้กับจารนั้นมั้ย

อ่านจบละ มันมีการคุมก่อนเริ่มเรื่องยังทองกันบานอีกนะ

thegift52

avata

เป็นเรื่องที่ตื่นเต้นไม่มีลิมิตจริงๆ แต่ละคนท้องกันแล้ว ผู้หญิงจะมีเรียนจบไหมนะ เป็นเรื่องที่สนุกและพล็อตเรื่องดีครับ ขอบคุณการแปลและแบ่งปันเรื่องดีๆ นะครับ

อ่านจบเสียดาย เเล่นซะไม่เผือรุ่นน้องเลย กฎเลยถูกยกเลิก รุ่นต่อไปเลยอดกิจกรรมดีดีไปเลย เฮ้อ....

Shut Up

ไว้อาลัยให้สาวน้อยเลยครับ เจอตากอริล่า 55+

พศิน พลเวียง

seq0010107

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้มากๆครับ ภาพแบบนี้ยิ่งโดนเลยลายเส้นสวย ตามมา2ตอนละครับ

เป็นกำลังใจในการแปลเน้อครับ ::Fighto::

nutza019

::Horror:: อาจารย์ กอลิยาม่าเข้ามาในห้องน้ำแบบนี้ไม่อยากจะคิด อ่านแปปนะครับ

::Oops:: อาจารย์แว่นนี่มันร้ายกาจจริงๆเห็นแบบนั้น ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน  ::KO::

bb bb

tp3660

โปรดใช้วิจารณญานในการรับชม มาแนวดาร์ค จริงๆ

tazasss01

เป็นกรรมการโรงเรียนนี้นี่ลำบากจริงๆเลย

::Horror::  ::Horror::

game2539