ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน เธอ (กิจกรรม Mask Writer SS1)

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 10, 2017, 11:31:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenal11

ตื่นเต้นทุกบรรทัดเลยครับ ชอบมากเป็นกำลังใจให้นะครับผม

อัศวิน รัตนแก้ว

Anant Be

เพิ่งเคยอ่านเรื่องนี้ ของไรท์เตอร์ ตอนแรกนึกว่าของคนอื่น 555+
เปิดมาก็น่าสนใจแล้ว ยิ่งอยู่ในจักรวาลเวคเตอร์ด้วยยิ่งแจ่ม ขอบคุณไรท์เตอร์นะครับ สำหรับนิยายดีๆแบบนี้ )

gipsyman

เปิดตัวได้สะใจจริงๆ  จะรอดูน้องส้มอีกคน

taton

เห็นว่าจักรวาลเดียวกับเวคเตอร์ ต้องขอเข้าไปสัมผัสสักหน่อย  ::GiveMe::

nmiint

nat2oo7

น้องดรีมโดนพี่ซีจัดหนัก แล้ว จะเป็นไงต่อนะน้องดรีม

panax

ชอบมากๆครับ เนื้แเรื่องแนวที่มีมุมมองของแต่ละคน  เป็นการเฉลยและทำให้รู้ความรู้สึกของทุกคนอย่างทุกด้าน

pk@live

zasde

เปิดเรื่องมาก็ได้เลือดเลย สงสัยแนวเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด 
ขอบคุณครับ

sumate09790

Phatsakorn M Khamkom

evoo

ขอบคุณครับ
เรื่องนี้มีภาคต่อไปไหมครับสนุกมากเลย