ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt4

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 07:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shiiba

อีฟจะโดนลุงหรือพี่กรก่อนเนี่ย ปลอบใจหนุ่มเภสัชหลังโดนลุงฉกหมอพลอย 5555

no image

ryg123456

doxswing

น้องอีกต้องโดนเปิดซิง คนต่อไปแน่นอน ฝันร้ายขนาดนี้แล้ว

pong pi

สามสาวน่าจะโดนลุงพลจัดเต็ม ไม่ได้กลับง่ายๆแน่

zaaar65

บอกตรงๆ ครับ ยังไม่ได้บทนี้ แต่เห็นรูปประกอบแล้ว  อินกับสาวๆๆ ได้เลยครับ  ขอบคุณครับ 

dwarf

ขอบคุณครับ..ในที่สุดก็พอมองเห็นแนสทางช่วยคุณหมอพลอยของลุงพลอยู่เลาๆ

rimwarin

ยิ่งอ่านยิ่งน่าติดตามเป็นยิ่งนัก.อยากรู้จังว่าลุงพลจะมีลูกกับใครบ้างอิๆ

Phoowadol

ไอ้ ที่ลุ้นกัน ว่าจะโดน ถูกจับได้ ที่แอบมาเล่นจ้ำจี้ หนะ เลิกคิดไปได้เลยครับ เพราะ เรื่องนี้ ยังต้องดำเนินต่อไป. 
   วกมาที่ ฉากเด็ดนี้ดีกว่า น้องเฟริน. กลับมาในครั้งนี้. มีเซอร์ไพรส์ด้วย เล่นล้างตู้เย็นให้ลุง จนต้องร้องซี๊ด. ทำเอา โดนัท เหวอ เลยอะ. เด็ดได้ใจ โพ๊ดๆ  ::YarKK::
   คนต่อไป ที่น่าจะเข้ามา ฮาเร็ม. ตอนแรกนึกว่าจะเป็นทรายนะ แต่ พอ อีก บอกว่า ฝันโดนงูรัด กัดอีกต่างหาก ความคิด เปลี่ยน. ทันที   พลิกมา อยู่. ที่น้องอีก นี่ หละ มีแววที่สุดละ เนาะ.  ::Shy::

upperbound

บอกเลยว่า อิจฉาลุงพลมากมาย อยากมีโอกาสแบบนี้บ้างสักทีจริงๆ แต่คงไม่มีพลังพิเศษอึดเท่าลุงพลนี่แหละปัญหา ... 55

Ideology

ไม่ใช่แค่ลุงพลที่ไม่เคยพอ น้องนาถก็ไม่เคยพอเหมือนกันนะครับเนี่ย ไปต่อได้ตลอด น่ารักจริงๆ 55+

knight18

ลุงพลจะเอาตัวรอดได้อย่างไรน๊าา หรือจะใช้วิชาขอมดำดินหลบหนีออกไป ขอตามติดไปดูก่อนนะคร๊าบบ ขอบคุณครับ