ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt4

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 07:20:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ziggy2

โดนัทจะยอมแพ้ นาถ กะ ใบเฟิร์น เหรอ......

ลุงพลนี้สุดยอดจริงๆ

gungun.khondee

nsrichantamit

au2000

ลุงพลจัดเต็มให้3สาว
รอว่าจะช่วยหมอพลอยอย่างไร
จะรอตอนจัดเต็มหมออีก

naitoom

สาวๆมากจนแทบจะจำไม่ได้หมด ตาเฒ่าจะยังคงรักษาความสามารถในเชิงกามไว้ได้ แต่กลัวกรรมจะตามสนองซะก่อน เพราะทำให้สาวดีๆใจแตกไปหมด

nujane_dude

ลุงพลจัดหนักจัดเต็ม เป็นตาลุงที่น่าอิจฉาที่สุด

tdt14023

สวัดดีปีใหม่ครับท่านnato87ของให้สุขภาพแข็งแรง รำ่รวยยิ่งขึ้นยิ่งขี้นนะครับ ฉากเสียวยังคงสุดยอดเหมือนเดิมเลยครับ ตอนแรกก็คิดอยู่ว่าลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้อย่างไรแต่ท่านnatoเริ่มปูทางไว้แบบนี้ผมคิดว่าลุงพลเราคงมีทางบ้างแล้วละครับแต่ก็คงไม่ง่ายเพราะเจ้าลอยก็คงไม่ธรรมดาเหมือนกันงานนี้ได้ลุ้นกันยาวแน่ๆ

ัีyut888

อยากให้มีแบบๆๆๆ​ ให้คนอื่นมาเอาเมียๆของลุงบ้างจัง​ สวิงกิ้งไปเลย​ แต่ลุงคุมได้ประมาณ​เนี้ย

Wannadit Iempan

ห้องลุงพลชักจะไม่สะดวกแล้ว ต้องมีสนามใหญ่กว่าเดิม คนเมียเยอะแล้วใช้สนามเล็กมันไม่สนุก ถ้าสถานทึ่พร้อมลุงจัดการง่ายขึ้นและครบคน ไม่ต้องให้หวาดเสียวเรื่องจะได้ไม่สับสน

MAC

ลุงพลน่าจะเปลี่ยนบรรยากาศบ้างนะครับหรือจะลองแบบของแปลกๆนะครับลุงเผื่อได้อารมณ์อื่นบ้างหรือหาผู้ช่วยก็ดีนะครับ(ฮีๆๆ) ::Shy::

Kingmar

หมั่นไส้พี่กร เมื่อไรลุงพลจะจัดการน้องอีฟละ. อยากรู้วิธีการช่วยหมอพลอยจังเลยสงสัยนางเอกโดนขู่อยู่เรื่อย

abcxyz

น้องนาถหลังๆมานี่สุดๆจริงๆ ในบรรดานางเอกภาค2 อยากให้มีซักคนที่แบบพอเสร็จลุงก้อเปลี่ยนไปเลยแบบนี้บ้างอ่ะคับ

pipat por

ต้องขอสวัสดีปีใหม่ผู้แต่ง และลุงพลด้วยละกัน สำหรับมหากาพย์เรื่องนี้ที่ย่างก้าวสู่ปีที่ 2 อย่างเต็มที่และไม่ทิ้งผู้อ่านไปไหน จากเกริ่นนำเรื่องตอนนี้ จะพบว่าเมียลำดับแรกในภาค2 น่าจะเป็น... คิดแล้วน่าสงสารคนขายคนนี้จริง ๆ ชาติที่แล้วน่าจะทำกรรมกับลุงแกไว้เยอะ เลยต้องมาชดใช้กรรมกันในชาตินี้ สวนบรรดาเมียของแกตอนนี้ดูแล้วก็ติดแกจะจนน่ากลัวว่าจะเหลือพื้นที่ให้บรรดานางเอกภาคต่อไปมั้ย โดยเฉพาะน้องนาถ ต้องมาดูกันว่าลุงจะจัดสรรปันส่วนยังไงในภาคหน้า เพราะบรรดาคู่แข่งแต่ละคนของเธอแต่ละคนก็ใช่ย่อย รวมทั้งยังพ่วงตัวละครอื่นเพื่อเข้ามาในการช่วยกู้สถานการณ์ตาง ๆ อีก ซึ่งคนชื่อลอยนี่น่าจะมีบทบาททั้งหมอพลอยและแนนนี่ในอนาคตแน่ ๆ ยังไงก็ขอให้ผู้แต่งรักษาสุขภาพด้วยนะ...

dikky

สวัสดีปีใหม่ท่านnato87 โดนขัดจังหวะแต่ลุงพลก็สามารถแก้ไขสถานการณ์จนสามารถที่จะเริ่มเกมรักต่อจนได้สุดยอดจริงๆครับลุง